ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยูกิกับยูกะ ตอนที่ 1 เริ่มต้นการแก้แค้น

เริ่มโดย Izuna, พฤศจิกายน 27, 2016, 11:39:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nothinghill

อยากให้ตอนต่อไปมาเร็วๆจังเลย อ่านแล้วชอบมาก

phetkung

ขยันหาภาพประกอบ  สู้ ๆ ครับ  จะติดตามอ่านตอนถัดไป

hanabombam

พึ่งเคยอ่านแนวนี้อ่ะ อิจฉาจนมีพลังลึกลับมาแกล้งคนอื่นให้อับอาย

PTTrayong

ผมว่ามันต้องมีบทนำนะครับ อยู่ดีๆเกริ่นมาถึงก็ ยูกิ มีพลังเลย เลยไม่ทราบว่าไปทำอีท่าไหนถึงมีพลังได้ อยากให้เพิ่มบทนำก่อนเข้าเรื่องครับ

ZZZpangZZZ

ชอบแนวชอบโชว์อย่างเดียวเหมือนเดิมมากกว่าครับ ไม่เอา sex

เอาแบบแกล้งให้ต้องเดินแก้ผ้ากลับบ้าน

darksnider

ชอบซีรี่ส์นี้ ขอให้คนเขียนตั้งใจพัฒนาต่อไป ขอบคุณมาก

rst234

ยูกิร้ายมากเลยอ่ะ แต่ชอบนะ แกล้งยูกะเยอะๆเลย

Hhawk

Keane Roy

อยากอ่านตอนต่อของเรื่องนี้ครับ

ชอบแนวบังคับโชว์แบบนี้จัง

ขอบคุณมากครับที่เขียนให้อ่าน

tcm12599

เป็นแนวพี่น้องทะเลาะกันที่แฟนตาซีสุดเลย  ::Glad::

บอมบ์ บอมบ์แท้ๆ

เพิ่งได้มาเห็น ชอบแนวนี้มาเลยครับ ไม่มีต่อแล้วเหรอครับ >0<

Maxxxxxx