ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

รอตอนต่อไป  เรื่องราวสนุกน่าสนใจมากครับ ขอบคุณคาบ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

automilo

เหมือนเคยอ่านแล้ว ตอนสุดท้ายคือตอน ที่พระเอกจะจัดการนักข่าว ไม่แน่ใจว่าเพิ่มเติมหรือซ้ำ ขออ่านก่อนครับ

filmfilmna7

ขอบคุณมากครับ รูปประกอบนี้คนไทยใช่มั้ยครับ

---------------------------------------

คนไทยครับ  PM ขอวาร์ปได้ครับ ฮ่าๆ

lovesick

แนวนี้แหละที่ตามหา
มันส์แน่ๆ

kapoo3011

น่าติดตามมากๆ ครับ จะรอชื่นชมฝีมือนะครับ

soplpop

น่าสนุกครับ ขอบคุณครับ

KengNaJa

ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ 
ขอบคุณที่กลับมาเขียนนะครับ
จะคอยติดตามครับ ::Thankyou::

ped444

เนื้อเรื่องคุ้นๆ แต่น่าติดตามครับ

karasukung

โอ้ rewrite ขอบคุณมากครับ ขออ่านต่อเลยนะครับ

Pongsathorn Weerahong

ขอบคุณครับ น่าติดตามครับ

thep59

ขอบคุณมากครับ เรื่องใหม่หรอครับ รอติดตามครับ

sthanya

แนวลึกลับ สืบสวน สอบสวน แล้วก็แฟนตาซีแบบนี้ น่าสนใจ อยากรู้ว่า ไอ้ตาสีครามมันคืออะไร

SilcenceKnight

ขอบคุณมากครับ น่าติดตามครับ

Ideology

เย่ กลับมาแล้ว สมการรอคอยครับ