ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sumate09790

ขอบคุณครับ ที่กลับมาเขียนต่อนะคะ ::Glad::

seatermite

สนุกมากครับ อยากมีพลังแบบนี้บ้าง

kalampee

รู้สึกว่าเนื้อหาจะเปลี่ยนแนวไปนิดๆ นะครับ

คนนอก

ปรับใหม่ไฉไลกว่าเดิม 555 ขอบคุณมากครับ รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

ifrost17

ขอรับไปอ่านครับขอบคุณมากๆครับ

choko13

จริงๆก็ชอบเวอร์ชั่นเดิมอยู่แล้วนะครับ  ขอลองติดตามแบบใหม่นะครับ   ขอบคุณครับ

tapesaksit

yuta279

ตัวแทนบาปคนใหม่ เรื่องราวน่าติดตามจริงๆ ขอบคุณครับ

Chakree Thammanichanont

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ สงสัยออกแนวพลังจิต

aisieo

biochem

กลับมาต่อจากของเก่าไวๆ นะครับ  ::Crying:: ::Crying::

dwarf

ขอบคุณครับ...ถึงแม้จะ rewrite แต่เนื้อหายังน่าสนใจเหมือนเดิมครับ

crazylex

กลับมาขียนต่อใช่ไกมครับ เริ่มใหม่ก็ดีเพราะกลับไปหาคงนานแน่ ๆ
ขอบคุณครับ

tripplet

Rewrite แล้ว ดูละเมียดขึ้นคับ ..... แค่เห็นชื่อเรื่องนี้ กลับมาบนหน้าจอ ก็ดีใจมากละคับ

mdock

ชอบมากครับ แต่ดูจากโครงเรื่องแล้วอาจจะต้องแบ่งถึง 7ภาคใช่รึเปล่าครับ ตอนอ่านคงต้องทำความเข้าใจชื่อตัวละครดีๆแล้วละ  ::Crying::