ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kayzero

ขอบคุณมากครับ น้องอายไม่น่าจะรอดสินะครับ

tnttnt

เพิ่งอ่านเมื่อสักพักหนึ่ง มาเจอรีไรท์เลยต้องมาทวนใหม่ มีเพิ่มรายละเอียดขึ้นดีครับ

kabyala

แนวพลังลึกลับแบบนี้ก็แปลกไปอีกแบบหนึ่ง แต่ตัวร้ายทำไมหน้าด้านจังครับข่มขื่นสาวในที่คนเยอะๆแบบนี้ ขอบคุณครับ

ZeldaZ

Rewrite รอบนี้ดูเก็บรายละเอียดดีขึ้นไปอีกนะครับเนี่ย  ::Glad::

knightmoon

ว้าว น่าติดตามมากๆครับ เกี่ยวกับบาปทั้งเจ็ดด้วย อยากรู้แล้วว่าจะไปต่อยังไง
ลุ้นมากๆครับ ขอบคุณครับ

gritkin

กลับมาแล้วเย้ๆ เฮ้อรู้สึกขี้เกียจจัง ไม่ใช่ละ 5555 สนุกมากๆครับผม

matrix_cp

ขอบคุณมากครับ ตั้งตารอมานาน มาแล้วๆ

kongrith

เริ่มต้นได้เร้าใจดีครับ แนวสืบสวนสอบสวน ติดตามและเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ

maayumyum

อยากเป็นตัวแทนมั่งจัง

civil2

คราวก่อนอ่านชอบมาก รีไรท์ใหม่น่าจะสนุกขึ้น ขอลองอ่านนะครับ

Matsudaira777

รอดูตัวแทนคนใหม่อยู่นะครับ

pp1659

เรื่อง เป็นแนวพลังวิเศษ หรือสืบสวนครับ น่าติดตามครับ

akradet1234

ขอบคุณนะครับที่กลับมาเขียนใหม่  เนื้อเรื่องยังน่าติดตามเหมือนเคย  ยังรอบาปตัวใหม่ๆอยู่นะครับ

bosshii

Rewrite ก็กลับมาอ่านอีกรอบครับ ชอบมากก

x023

น่าอ่านแฮะแนวนี้ แค่เริ่มเรื่องก้อออกแนวลึกลับแล้ว น่าจะมันนะครับ