ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asean

เฝ้ารอมาตลอดเลยครับ ในที่สุดก็มาแล้ว เดี๋ยวลุ้นกันต่อว่าตัวแทนจะเจ๋งขนาดใหน

aom43104

::Bloody::อ่านแล้วเงี่ยนเลยครับ

kupong

เรื่องนี้คุ้นๆจังครับ รอติดตามๆ

poon.ppx

อยากมีพลังแบบนี้บ้างจัง สุดยอดครับผม

kit2516

0915666141

กลับมาอีกครั้งหนึ่ง มาอีกก็อ่านอีก ตื่นเต้นสนุกดี

dagonica

biggiggog

ยินดีในการกลับมาครับ เหมือนได้เริ่มอ่านใหม่เลย
บอกตามตรงว่าจำรายละเอียดของเดิมไม่ค่อยจะได้
::Sobad::
ขอบคุณมากๆครับ

noojane

ชอบอ่านเรื่องแนวนี้มากๆ  แนวเหนือธรรมชาติ พลังพิเศษ  ขอบคุณมากครับ

shadow5

หายไปนานเลยนะครับท่าน ยังรอบาปตนอื่นๆๆ อยู่นะครับ

ขอบคุณมากครับ

sotimez

เรื่องแนวนี้ผมชอบนะ ลุ้นดี น่าติดตาม สู้ๆครับ

phaii

เนื้อหายังสนุก น่าติดตามเช่นเคยนะครับ

peter123

น่าติดตามดีครับ ขอบคุณครับ

naitoom

ลองดูวรรคเหล่านี้ดูครับ

"สารวัตรหนุ่มพูดพลางเอื้อมมือไปรื้อหาของบ้างอย่าง........................"
"......................ชายคนนี้สวมใส่เสื้อผ้าเก่าซ่อมซอ.............."
"............ว่าความมีอิจฉาซุกซ่อนอยู่ในใจของเธอมากมายแค่ไหน...."
".................ซึ่งเป็นรุ่นพี่ที่เธอแอบปลื้มตอนรับเอาน้องเอาไว้ว่า..........."

ขอบพระคุณมากเลยครับ

::Fighto::

bittion

ขอบคุณครับ เรื่องนี้คุ้นๆนะครับ หายไปนาน เอามาเขียนใหม่เหมือนเนื้อหาจะขาดไป แต่ติดตามครับ