ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

haelonn

ชุบชีวิตขึ้นมาพร้อมมอบควยใหญ่ๆให้ด้วย สุดยอดไปเลย

[IDC]

bloodstorm

shotti

พลังอะไรหว่า..จู่ๆก้อทำให้สาวๆเกิดความต้องการรึ

Foranswer

ikkaross

เรื่องน่าอ่านมาก งงว่าพลาดเรื่องนี้ไปได้ไง

Korakot Tawaytibhongs

ตายแล้วเกิดใหม่แบบนี้มันช่างน่าอัศจรรย์และแสนสุขสรรค์หรรษาด้วย ชอบอ่ะ

worawitdarkseid

เพิ่งเคยอ่านครั้งแรก 
ชอบเเนวเรื่องแบบนี้ครับ
มีมิติดี

lastmoment

โอ้วเรื่องนี้น่าสนใจดีครับ เพิ่งเคยอ่านครั้งแรก น่าติดตามมากๆ

nopwsk23456

กลับมาเริ่มอ่านใหม่อีกรอบครับ สนุกดีครับ

toremo002

คงไม่ได้ พลังฟรีแน่ๆ ต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนแปลงแน่นอน

Earth Phawat

Mafee CHick

น่าติดตามมากครับ ไลโนเวลภาค/ไทย

panu98765panu

แปลกใหม่ น่าติดตามมากครับ fancy จริงๆ