ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถึงเวลา ต้องพูดความจริง

น่าสนใจมาก เนื้อเรื่องดีครับ

veerus

ผมจำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้แล้วครับตอนนี้รู้สึกอยากอ่านมาก

สมบูรณ์ บ

ติดตามอยู่นะครับ รอภาคต่อๆไปมา ... ขอบคุณครับ แต่งได้ดีมากๆเลย

bobbies winson

พลังที่พลได้มาต้องมีการแลกเปลี่ยนหรือเปล่า ไม่ได้มีข้อตกลงด้วย น่าสงสัย

Thanameth

ขอบคุณครับ ติดตามครั้งแรกครับ
Hidetotakamoto

azakura07

Tosak7483

อ่านไปแล้วครั้งแต่จะขออ่านอีกเพื่อเปรียบเทียบ

sexy-boy

พึ่งเข้ามาอ่านครับ น่าติดตามครับ

lit260499

ตายแล้วฟื้นใหม่แถมได้ควยใหญ่ขึ้นด้วยน่าอิจฉาจัง

cides

ขออ่านใหม่หน่อยว่ามีอะไรเปลี่ยนบ้าง

betazerox

หูย ได้กระทุ้งด้วยคนแบบนี้น่าจะดี เนื้อหาน่าสนใจครับ เปิดตัวได้สวยมาก

beter

mrzaara143

เพิ่งรู้ว่ามี รีใหม่55
สนุกเหมือนเดิมครับ

4251522

ตามมาอ่านซ้ำอีกครับ พลังแห่งราคะชอบตัวแทนคนนี้ที่สุดในบรรดาตัวแทนแล้ว

Chawnawee