ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 11, 2016, 11:47:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bammeister

อ่านเรื่องสั้นของท่านมาหลายเรื่องแล้วชอบมากครับ
เลยมานั่งย้อนกลับอ่านต่อ

สนับสนุนเรื่องสั้นครับ

phithan

เขียนเรื่องตอนสั้นๆก็ดีนะครับ จบกันเป็นบทๆไป

ยศกร จันพ

saranhomwon

เป็นการข้ามมาไกลมากนางเอกจะเสร็จพ่อจริงหรือลุ้นกันต่อไป

pinmonkey

อ่านอีกรอบก็ได้อารมณ์อันร้อนแรงไม่คลายครับ ขอบคุณมากครับ

anigkanjana

somc217

เรื่อง Incest เป็นเรื่องที่ชอบ เพราะเป็นเรื่องที่อ่านแล้วได้อารมณ์มาก
ขอบคุณมากครับ

Awirut Chomaithong

เนื้อเรื่องเหมือนเป็นตอนพิเศษเอามาให้อ่าน เหมือนเป็นการย้อนในเนื้อเรื่องมากกว่า

segasa

โหเรื่องข้ามมาไกลมากเลย จากที่มายด์จำชื่อเนได้ นี้มันหลังจากเนเก็บอักษร ครบได้ชื่อคืนเเล้วตกลงคบกันโดยยังไม่ได้น้องมายด์อีก รึเปล่าคับเนี่ย ::Hunger::

jcn12599

lolGoodดีย์

donki

ขอซึมซับความงดงามของน้องมายด์ไปก่อนนะครับ ระหว่างรอตอนที่5 ครับ

andygologoso

aspongx