ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 11, 2016, 11:47:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nanai

kkk555

ขอยาวๆมาเลยน่ะคับผุ้แต่งสนุกน่าติดตามคับ

densha

พึ่งเห็นว่ามีเรื่องนี้ด้วยแฮะ ตามมากตอน 3 เลย

teenee4you

ขอบคุณมากครับ ติดตามผลงานมาตลอด ได้อ่านหลายรูปแบบ ดีครับ

hnarii

ต้องตามมาอ่านตั้งแต่วันแรกเลย ครับ อิอิ

YYodchaii Lee

วันแรกก็โดนเลยน้องมายด์ ดูแล้วยังโดนอีกหลายวัน

toremo23

ขอบคุณครับ ชอบมากๆครับแนวนี้
ขอให้คุณพ่อสมหวังนะครับ

signo123

lovesick

ชะอ้าว  งี้นายพระเอกของเรา
ต้องต่อจากพ่อแน่ๆ

Bad Boy

warin89

ประเด็นน่าสนใจ ชวนให้ติดตามจนดูผลลัพธ์ของเรื่องนี้จริง อ่านเข้าใจง่าย

wasawat

Peeset

theoat

อ่านตอนสามแล้ว เลยมาตามตั้งแต่แรกครับ ผมพลาดเรื่องนี้ไปได้ไงเนี่ย สงสัยมัวสนใจแต่ซีรีย์อักขระ

Petty Pig