ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 11, 2016, 11:47:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wanchai C

มายด์เสร็จพ่อตัวเองนี่คงเป็นจุดเชื่อม เนกับชลทีหลังสินะ

yutney

ผู้หญิงกับผู้ชาย อดใจไม่ไหวก็เกิดเหตุแบบนี้แหละ 

sarojs2514

::Bloody::อ่านแล้วยังมีส่วนให้งงอยู่บ้างครับ ดูแล้วเนื้อเรื่องโดดข้ามจากบทนำมาไกล ขอติดตามผลงานเป็นกำลังใจให้ครับ

wawer nakorn

แฟนพระเอกฝึกงานก่อนเทสกับพระเอกเหรอ::YehYeh::

saoflost

พึ่งมาเห็นนี่ผมพลาดเรื่องนี้ไปได้ไงเนี่ย

yoshitoki

ขอบคุณครับ คู่นี้ก้อสบายตัวกันไป เหมาะเจาะกับวันพักผ่อนซะจริง
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

amtorff73

ยังไม่ได้อ่านอักขระวิเศษ แต่อ่านเรื่องสั้นจบในตอนไปแล้ว ... ไอ้งูผีที่ว่านี่คือกับอาจารย์ชินใช่คนเดียวกันมั้ยเนี่ย

spr566

kittaphot007

someday

น้องมายด์ก็โดนจนได้ตอนแรกคิดว่าจะโดนไอ้งูผีข่มขื่นซะแล้ว

nooy01

airfoxus

เนื้อเรื่องน่าติดตามว่าน้องมายด์จะโดนพ่อจัดการไปกี่ครั้ง ลูกสาวทั้งสาวทั้งสวยแบบนี้

C-Master

แกล้งหลับแบบนี้ก็เข้าทางเลยนะน้องมาย

somc217

กลับมาอ่านซ้ำอีกครั้งครับ ก็ยังได้อารมณ์เหมือนเดิมครับ ก็เนื่องจากชอบทั้งสำนวนการเขียนและก็ยังชอบเรื่องแนวนี้อีกด้วย
ขอบคุณอีกครั้งครับ

darksoul

ตามมาอ่านครับ จากกระทู้อักขระวิเศษ โดนพ่อแน่ๆ