ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soleza020

จากบทนำ ผมจะติมตามเรื่องนี้ต่อไปเรื่อยๆครับ น่าจะสนุกแน่ๆ

lovesick

แบบนี้ต้องขอติดตามแล้วครับ

artmanna

เนื้อเราื่องน่าสนใจจริงๆเชียว รูปประกอบก็งาม ขอติดตามนะครับ

devilza2010

เป็นมุมมองฝั่งพระเอกสินะ น่าสนใจการเล่าเรื่องผ่านทั้งตัว ช และ ญ

yedke

ผมเดาว่าพระเอกของเรื่องต้องได้อะไรพิเศษๆมาอัพสกิลฟันหญิงแน่ๆเลยครับ

testman

เปิดเรื่องมาสั้นไปนิด อ่านแล้วยังเดาแนวไม่ได้เลยครับ น่าจะเปิดอีกนิดแล้วค่อยซ่อน

ขอบคุณครับ 

nithiwit sakfun

ลองอ่านแล้วน่าติดตามผลงานครับ

MyWaYz

7946410

เรื่องน่าติดตาม  ขอบคุณมาก

unknowooi

ออกแนวไสยศาสตร์ มนตราแบนี้ ชอบๆครับลึกลับดีครับ เพิ่มเข้าไปในเรื่องต้องติดตามแล้วครับ
ขอบคุณครับ

kvachira

cd13579

จั๋วหัวตัวละครมาก็น่าติดตามแล้ว แต่ละนางมันน่าทำน้ำสลัดให้กินจริงๆ เขียนได้ดีมากละครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Louis Pangsri

Matsudaira777

เปิดเรื่องมาน่าสนใจครับ รอติดตามนะครับ

machine

เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามครับ มี 4 สาวเสียด้วย