ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tkatlek

บทนำน่าอ่านมากครับน่าติดตามขอบคุณครับ

larvi-

น่าสนมากครับ ปูเนื้อเรื่องตัวละครได้น่าสนใจ

darkwingzzz

ชอบแนวนี้ครับ พลังเหนือธรรมชาติ (ในด้านมืด) เหอๆๆๆ ขอพลังจงอยู่กับเจ้า (ตอนต่อไปจงมาหาข้า)
ขอบคุณครับ

akradet1234

เปิดเนื้อเรื่องชวนให้น่าติดตามมากเลยครับ  ขอบคุณนะครับ

darek

blindsss

รออ่านเลยครับ 
แนวไสยๆ มาอีกแร้ว

jack648

jashow

อ่านมาไม่เห็นเกี่ยวอักษรเลย แต่ชอบวิธีการเขียน ่านง่ายดี เริ่มจะเกี่ยวหน่อยๆละแต่ยังไม่เข้าใจที่มาของเสียง

fantastica

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ แต่ที่เด็ดคือสาวๆตัวท็อปทั้งนั้น

KengNaJa

แค่บทน่าก็หนุกแล้ว
จะรอติดตามนะครับ

artae

weeder

เรื่องนี้เขียนดีชอบครับเป็นเรื่องยาวไหมติดตามผลงานครัล

po3821

แนวน่าสนใจครับ ดูท่าพระเอกเราจะได้พรวิเศษอย่างไม่รู้ตัว ชอบครับ ขอบคุณ

pn223902

ว้าว ตอนแรกเริ่มเปิดซิงกันเลยหรา คอยดูลีลาพระเอกครับ