ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deffed

คนแรกน่าจะเหนิงนี่แหละ น้องมายด์จะเป็นคนที่เท่าไหร่น้าา

conx96857

ออเคยอ่านแต่จำไม่ได้ว่าถึงตอนไหน น้ำสลัดข้นมาก

rubernanglong

::Dizzy::จะอ่านที่ซ่อนไว้ แต่อ่านไม่ได้ มันเออเร่อร์ทุกครั้ง อดเลย ว่ามันฟันครูเปลี่ยวอย่างไร

Fear TheRabbitz

แนวไสยศาสตร์สินะครับ เรื่องแนวๆนี้อ้านเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อ

tum-na

สาบานนี่คือบทนำ
บทนำสนุกขนาดนี้เนื้อเรื่องจะขนาดไหน

sss1976

kk2016

ขอติดคามเป็นแฟนคลับเรื่องนี้อีกหนึ่งคนนะครับ

assasin69941

น่าสนใจอยากรู้แล้วสิว่าจะได้พลังแบบไหน

thanee

ได้รู้แล้วว่าไอ้น้ำสลัดที่ว่ามันคือน้ำของผู้ชายนี่เอง แถมดูนขู่อีก ให้สาวน่ารักเอาน้ำออกทุกเช้า  ( ขอบคุณท่านผู้แต่งม่ๆนะครับที่นำเรื่องเสียวๆมาให้ได้เสบครับ ขอบคุณมากๆครับพี่  )

lupin13

เขียนได้สนุกน่าสนใจมากเลยครับ
ผมพลาดจริงๆที่เพิ่งมาเจอ ::Sobad::

เจ้าชาย ราอูล

ชอบมากครับ จินตนาการผู้แต่งเยี่ยมมากๆ

m.lostman

เปิดเรื่องได้แปลกดี มีอำนาจลึกลับด้วย

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

น่าติดตามมากคับ ขอบคุณที่แต่งนิยายดีๆๆให้อ่านนะคับ

araiwaaa

น้องเหนิงนี่่โคตรเก่งเลยชิมนิดเดียวก็รู้ทันที แต่รู้ทันนี่ท่าจะโดนคนแรกเลยนะ

pgh22

ถ้าจัดครูไปซักรอบก็น่าจะดีเหมือนกันขอบคุณครับ