ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Killmuss

แนวเหนือมนุษย์หรอฮะ
ขอแบบจินตนาการล้ำๆเด็ดๆ

Thanakrit Nanthikan

น้ำสลัดคงจะอร่อยมาก สาวๆพากันติดใจ

saka2520

แนวเสียวสั่งได้แบบนี้น่าสนใจครับ  มารื้ออ่านช้าไปนิด ::Sobad:: ขออภัยด้วยนะครับ

Oumale

ขอบคุณครับ การบรรยายค่อนข้างลื่นไหลเลย อ่านไปแล้วไม่มีสะดุด ส่วนแนวเรื่องก็น่าสนใจพอสมควร

xnosex

ชอบเนื้อเรื่องแนวฮาเรมครับ

badholy

ฮาเร็มแน่นอน อ่านถึงตอนน้องเหนิงทักเรื่องน้ำสลัดนี่ ผมรู้สึกร้อนตัวแทนนายเนเลย 

QAman

กลับมาขออ่านใหม่อีกรอบครับ กลับมาเก็บรายละเอียดหลังจากไปอ่านตอนหลังๆแล้ว

Close Read

เป็นเรื่องที่น่าสนใจมากๆเลยครับ

wawer nakorn

น้ำสลัดที่สาวกินได้เข้าใจคิดจริงๆ::HoHo::

xonly-1013

ผมคิดว่าเรื่องนี้น่าจะเกี่ยวกับพลังเหนือธรรมชาติรึป่าวครับ แต่พระเอกเราก็กล้าเกินเอาน้ำว่าวไปให้เค้ากินเฉยเลย ::Waiting::

แต่ก็รอติดตามตอนต่อไปครับ ::Falling::

♤judas♤

แค่ชื่อเรื่องก็น่าจะติดตามแล้ว

จักรภพ อุดมสิน

ผมอ่านOVAไปก่อนแล้วเป็นไรไหมอ่ะ ขอบคุณนะครับ

sommchai

ชักตื่นเต้นแล้วครับ น้องเหนิงจะจับได้หรือเปล่า

อีกา

อ่านแล้วอิจฉาคุณเน เหลือเกิน ::Beggar::

somtab