ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakurako

สนุกมากครับ เป็นเรื่องเเนวต่อสู้ใช่ไหมครับ ผมชอบเรื่องที่พี่เขียนทุกเรื่องเลย อยากให้พี่เขียนอีกครับ ผมชอบมาก เป็นกำลังใจให้ครับ

crozp

พี่แต้วผัวไม่อยู่นาน น่าจะไปช่วยเขาหน่อยนะครับ  ::Glad::

jamesbuff

ขอบคุณครับ เหนิงโดนก่อนเลย

nanakung55

ขอบคุณมากครับ​ อยากรู้ว่าเนจะรอดจากถูกจับผิดได้เปล่า

tayo14

ตามมาอ่านย้อนหลังอีกทีครับ

micmicmic1150

แนวไสยสาวอวบๆนี้ของชอบเลยครับ

all_fall

แนวก็เดิมๆแต่ก็เลิกอ่านไม่ได้แหะ

suriyamahajit

เปิดเรื่องมาก็น่าจะติดตามต่อเสียแล้วใครจะเป็นคนแรกน่ะ

sincethai

พึ่งจะมาอ่านตอนแรก คงเป็นเรืีองน่าสนใจครับ

สายลุย

ย้อนกลับมาอ่านแีกรอบเนื่อง ตอนใหม่มา จำ อันเก่าไม่ได้ละ 

weerawat

ขออ่านไห้จบสองตอนก่อนคับแล้วค่อยติหรือชม

1678405

ได้ลองอ่านตอนล่าสุดมานิดหน่อยพอเริ่มอ่านเนื้อหาสนุกดีน่าติดตามเลยมาค้นหาย้อนหลังไล่อ่านกันเลยทีเดียว

Thor

สนุก น่าตืนเต้นดี อดคิดไม่ได้ว่าแล้วอักขระมันจะได้อะไร

knight18

ชอบคุณครับ ขอติดสอยห้อยตามอ่านไปด้วยคนนะครับ

sunshine9

ต้องย้อนกลับมาเริ่มอ่านอีกรอบ ชอบมากครับ