ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

max555

อ่านแล้วยัง งงนิดหน่อยแต่พลังน่าติดตามแฮะ ขอบคุณครับ

thum2520

ไม่แน่ใจ แต่คิดว่าได้ รีฟลายไปแล้ว แต่ไม่ขึ้น  งั้นขอกล่าวคำว่า ขอบคุณครับ

เป็นอีกแนวที่แปลกใหม่ แต่ก็ชื่นชอบครับ

karasukung

ค้างเลย รอตอนต่อไปอย่างใจจดจ่อครับ ตานี้เหนิงเสร็จตาต่อไปใครกันหนา 555555

58070700110

ชอบมากครับ ขอบคุณที่นำมาลงครับ

tadds

ขอสมัครเป็นแฟนคลับนะครับ ขอบคุณครับ

Mr.D

เหมือนชื่อเรื่องจะเขียนผิดนะครับ

อักระ > อักขระ

p-jang

อ่า เป็นแนวเห็นตัวอักษร เอามาผสม แปลกดีครับ  จะรอติดตามต่อไป 

nuostar0

ตื่นมาชวนรีดน้ำเลย ห่วงตัวเองโดนเอาชื่อไปหน่อย

kabyala

แปลกดีเนาะอยู่ๆพี่เนกลายเป็นคนที่ไม่มีใครจำชื่อได้ เคยได้ยินแต่คนความจำเสื่อม แต่นี้โดนงูผีกัดทีเดียวคนรอบๆจำชื่อพี่เนไม่ได้สะงั้น ขอบคุณในผลงานแนวใหม่ครับ

teerawatc

เนื้อเรื่องดีครับ มีปมๆต่างให้คอยติดตาม รอคอยคำตอบ

เดาเนื้อเรื่องไม่ค่อยถูกเลย ว่าความสามารถจริงๆ ของอัขระคืออะไร ทำอะไรได้บ้าง

นึกไม่ออกเลยว่าเอาความสามารถแบบนี้ มีเค้าโครงจากเรื่องอะไร

ต่างจากเรื่องอื่นที่มีแรงบันดาลใจจากเรื่องดังๆ ผู้อ่านก็พอจะเดาทางกันได้

Tayoii

ขอบคุณมากฮะ เนื้อเรื่องสนุกมากเลย น่าติดตามรูปประกอบสวยเซ็กซี่มาก

sdgundams

ขอให้เขียนต่อมาเรื่อยๆ นะครับ อ่านแล้ว สนุก จนต้องสาวตามเลยครับ

freeland_2531

ตอนแรกเราก็นึกว่าจะปฏิเสธซะอีก พระเอกนี่น่าตบหัวจริงเลย
ปล. ขอบใจที่แต่งมาให้อ่าจ้าา
::Waiting:: ::YarKK::

hnarii

ตามต่อๆ ตอนนี้ลุ้นเลย แต่งงนิดว่าไม่มีชื่อแต่ยังจำได้ว่าเป็นใครใช่ไหมน้าาาา

theherobank

พระเอกเริ่มเก็บรายแรกแล้ว รายต่อไปมาเร็วๆนะครับ