ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manee

เป็นอีกเรื่องที่พระเอกของเรา เป็นพวกหื่นจัด มีสาวๆสวยๆมาให้หื่นได้ตลอด ชอบครับ

RahNeo

DOTO2006

กำลังรออยู่เลยครับพึ่งอ่านตอนก่อนหน้าจบไปขอบคุณนะครับ

ball20

nsrichantamit

ตอนนี้ 3 สาวอยู่ในห้อง แถมโดนเอาชื่อไปด้วย พลังอักขระ จะทำอะไรได้บ้าง

pain12

ขอบคุณครับ สนุกใช่ได้ มีปมมาล่ะ

evoo

::Thankyou::ขอบคุณครับ
เป็นพลังที่น่าสนใจนะครับ

kopXIIII

No pain no gain
ไม่มีอะไรได้มาโดยไม่เสียอะไรออกไป ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ
พระเอกไม่ทันคนจริงๆ

pfrankz

ตอนใหม่มาแล้ววว ขอบคุณมากครับ

น่าติดตามต่อทุกตอน

cd13579

นายๆ นายมันsocoolจริงๆละวะแม้จะงงๆถึงพลัวิเศษ(ที่น่าจะอาบยาพิษมาด้วย) ดีจริงที่มีเรื่องใหม่ๆมาให้อ่านด้วย เบื่อแต่งเรื่องตัวเองก็หาของคนอื่นอ่านไปชิลๆ เอาจริงรู้สึกว่าจะแต่งดีกว่าผมอีก ยังไงๆก็เป็นกำลังใจให้นะครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

teerawatc

อ้างจาก: joker socool เมื่อ ธันวาคม 17, 2016, 01:48:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: teerawatc เมื่อ ธันวาคม 17, 2016, 12:26:43 หลังเที่ยง
เนื้อเรื่องดีครับ มีปมๆต่างให้คอยติดตาม รอคอยคำตอบ

เดาเนื้อเรื่องไม่ค่อยถูกเลย ว่าความสามารถจริงๆ ของอัขระคืออะไร ทำอะไรได้บ้าง

นึกไม่ออกเลยว่าเอาความสามารถแบบนี้ มีเค้าโครงจากเรื่องอะไร

ต่างจากเรื่องอื่นที่มีแรงบันดาลใจจากเรื่องดังๆ ผู้อ่านก็พอจะเดาทางกันได้
ขออ้างอิงส่วนนี้มาตอบนะครับ  ผมได้แรงบันดาลใจมาจากท่านasssasin008 นั่งแหละครับ  โครงเรื่องออกจะคล้ายๆกันเลยแต่ว่าแค่ตอนเริ่มเท่านั้น  ส่วนพลังนี่เอามาจากเกมtypoman ครับ  เป็นอะไรที่สนุกจนต้องเอามาเขียนเลยจริงๆ

มาจากเกมนี่เอง ถึงว่าพลังแบบนี้ไม่ค่อยได้ยิน

ถึงตอนเปิดเผยความเทพ และคอนเซปของพลังอักขระคงจะว้าวน่่าดู

ถึงไรท์เตอร์จะบอกว่าเป็นมือใหม่ แต่การผูกเนื้อเรื่องทำได้ดี อ่านได้ลื่นไหลเลยทีเดียว

เอาใจช่วยครับขอให้การสอบผ่านได้คะแนนดีๆ

killkinly

ขอบคุณมากครับ ชอบนางเอกทุกคนเลย อิอิ ::Hunger::

tetete

เนื้อหาน่าติดตามมากครับ รอตอนต่อไปนะครับ

airfoxus

อ่านแล้วอยากมีพลังแบบนี้บ้าง เนื้อเรื่องน่าติดตาม รออ่านตอนต่อไปครับ