ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Game2005

amorn niemgerd

อมร

genewaj

เอาละสิตัวเองไม่มีชื่อก็ไม่เป็นไรหาชื่อใหม่ก็ได้สินะ

anirut

แปลกใหม่ดีครับ เพิ่งจะเข้ามาอ่านครั้งแรกสำหรับเรื่องนี้ อยากมีพลังแบบนี้บ้างจังครับ

Solderman

มันละงานนี้มีมนต์แบบนี้สุดยอดไปเลย

anek007

สุดยอดเลย นี่จะเอาหมอเป็นกิ๊กแน่ๆ เสียอย่างเดียวจำชื่อตัวเองไม่ได้

PungNumNo

เพราะความเงี่ยนแท้ๆให้เข้าสู่ด้านมืด

Kengla

Panya Sripaks

แนวไหนนิเอาชื่อแลกวิชา งงนิด ๆ​แต่ก็น่าสนใจนะ ขอบคุณ​ครับ

Nitty

jack wan

มาย้อนอ่านกี่ครั้งก็ยังสนุกอยากให้เขียนเรื่องนี้ต่อจังเลยครับ

dan49

เยี่ยมมาก ใช้แค่นำ้ลายก็สะกดสาวได้ การทดลองเป็นผลสำเร็จดี ต่อไปก็หาสาวทดลองต่อได้เลย 5555

Anilasur55

เหนิงจะจัดการเนต่อไปแบบไหนแล้วเนจะใช้ความสามารถทำอะไรกับเหนิงอีกบ้างครับ

nui06

โดนขโมยชื่อแล้วจะเกิดอะไรต่อไป...

commail