ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เพื่อนเก่า" (EP.3) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 22, 2016, 12:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fujaii

ขอบคุณครับ ฝึกฝนการ กระจายพลังกันไปให้ให้ทั่ว

Kopliver Toutou

เป็นกำลังใจให้ครับ ติดตามผลงานต่อๆไปครับ ::GiveMe::

etracker

ผมยังไม่เคยอ่านเวอร์ชั่นก่อนจะ rewrite ครับ แต่อ่านเวอร์ชั่นนี้แล้วสนุก น่าติดตามมากครับ

jashow

ตอน3มาแล้วจะเป็นอย่างไรต้องติดตามต่อไป

winds

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ น่าติดตาม

itschelsea11

น้องเหมยคนสวย จะเสร็จพระเอกซะแล้วสิ

anigkanjana

ติดตามผลงานอยู่ตลอดครับ ดีใจที่ตอนใหม่มาครับ

robertrobin

ได้ทดลองพลังกับพยาบาลแก้วแล้วจะมีความสามารถยังไงบ้างน่ะ แล้วก็ขยันเก็บดวงวิญญาณบ้างล่ะ เป็นกำลังใจให้ครับ อ่านสนุกมาก

br007

ขอบคุณนะครับ

ระหว่างหมวยกะพยาบาลแก้ว ใครจะเจ๋งกว่ากันนะ
แต่หยุดกะพยาบาลแก้งจริงๆ เหรอครับ น่าสงสารจัง

offroad

version ที่แล้วก็ชอบช่วงของเหมยมากครับ versionนี่น่าจะสนุกมากๆ ขอบคุณครับ

yoot2499x

อยากรู้จังว่ามิ้นตีบทอตกหรือเสียใจจริงๆเนี่ย

taka95

ควบคุมพลังไม่ได้แบบนี้ก็น่าสงสารบรรดาสาวๆแย่สิครับ

singkanong

ขอบคุณไรท์เตอร์นะครับ ผมติดตามผลงานของท่านอยู่ตลอดนะครับสนุกเร้าใจ เยี่ยม

aekkung

::Suffocate::อาทิตย์นี้รู้สึกว่าจะเป็นเรื่องแรกที่ลงใหม่ ขอบคุณมากครับ

ppyyaa

เนื้องเรื่องอหวกแนว เล่าได้น่าติดตาม