ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เพื่อนเก่า" (EP.3) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 22, 2016, 12:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifrost17

ขอบคุณมากครับ รอบนี้ขอตามยาวๆนะครับรอบที่แล้วพลาด

noomyonghi

gokuon

รีไรท์ใหม่ แต่สนุกเหมือนเดิม ขอบคุณมากครับ

kvachira

เนื้อเรื่อง สนุกทุกตอน ขอให้ออกมาเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ

taton

มาต่ออีกไวๆนะครับ ลุ้นนานมากว่าแต่ละภาคจะจบยังไง ขอบคุณมากๆครับ

avena

ขอบคุณครับ รอลุ้นเหมยอยู่นะครับ(ขออย่าให้เหมือนเดิมเลย สงสารพล)

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

กำลังคิดถึงอยู่พอดีเลย

ห่างหายไปเสียนาน

แฟนๆยังคงรอติดตามอย่างเหนียวแน่นนะครับ

theoat

ตอนใหม่มาแล้ว งาบสาวถึงห้องเค้าเลย

matrix_cp

มาติดตามครับ อยากให้ครบทั้ง 7 บาป เลย

earlybird

คอยซะหลายวันเลย เรื่องดีๆกลับมาเติมเต็มชีวิตอีกครั้งนึงละ ::Orz::

darkwingzzz

จริงๆ เริ่มไม่เหมือนเดิมตั้งแต่ตอนแรกละครับ 555
ชอบตรงการบรรยายที่ดีขึ้นครับ
ของเก่ามันเหมือนขาดๆ อะไรไปนิดหน่อย
เขียนใหม่นี่ดูต่อเนื่องขึ้นครับ
ถ้ามีตอนตัวเอกหานางงามเข้าสังกัดบ้างก็ดีครับ

forzakhan

Lust มาสามตอนแล้ว.... น่าจะเป็นตอนที่เกี่ยวเส้นเรื่องหลักที่สุดหรือเปล่าคะ

เรื่องเกี่ยวที่สุดไหมยังตอบไม่ได้ครับ เพราะมันมีหลายตัวเอกเดินเรื่อง หุหุ
::GiveMe::

kheesao

kalampee

ถ้าเป็นแนวเรื่องแบบเดิมก็น่าสงสารเหมยครับ ให้เหมยจากไปแบบสบายๆ สักหน่อยก็น่าจะดีนะครับ พอเหมยขี้เกียจหายใจ พลก็มีแรงฮึดสู้ ประมาณนั้นครับ

spty24

ผมว่าเรื่องนี้น่าสนใจตรงที่ผู้มีพลังพิเศษจากบาป ถึง7คน ไม่ได้มีแค่พระเอกคนเดียว ทำให้ไม่เด่นจนเกินไป นับถือคนแต่งที่ผูกเรื่องขึ้นมาได้ยอดเยี่ยมขนาดนี้  ขอบคุณมากครับ