ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เพื่อนเก่า" (EP.3) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 22, 2016, 12:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tripplet

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ชอบมากๆเรื่องหนึ่ง ไรตเตอร์ เขียนได้ดีมีจินตนาการสูง  ชอบภาพประกอบ อยากให้ผลงานออกมาเรื่่อยๆ คับ

joker socool

สำหรับตอนนี้ผมตามอ่านตั้งแต่ตอนยังไม่เขียนใหม่จนตอนนี้เอามาลงใหม่  อ่านแล้วยังหวิวนึกถึงตอนหน้าที่เหมยตายทุกที  ยังไงเขียนใหม่แล้วไรต์สัญญาแล้วนะว่าจะไม่ให้เหมยตายรอบสอง ::Crying:: ขอบคุณที่เขียนเพิ่มครับ  ผมติดตามอ่านเสมอ

joker socool

จากที่ไรต์อยากให้ช่วยตั้งชื่อตอน  ผมขอตั้งชื่อตอนนี้ว่า "พบเพื่อนเก่า" แล้วกันครับเผื่อไรต์จะเอาไปพิจารณาดู ::Shy::

ผมตัดคำว่าพบออกแล้วเอาไปตั้งให้แล้วนะครับ 
::HoHo::

jamom

เอาแล้วเจอใครน่ารักหน่อยไม่ได้เลยนะ

tanavong

ยัง งง กับ แอโมดิวส์ อยู่ครับ
ว่าพลังที่ได้มามีผลเสียอย่างไรด้วยครับ

ติดตามไปเรี่อยๆครับ อิอิ

artmanna

น้องเหมายปรากฎตัวพร้อมกับความเสียว

larvi-

เรื่องยาวแบบนี้น่าติดตามมากครับ

tnttnt

รีไรท์ใหม่ ก็ต้องกลับมาอ่านใหม่ตามระเบียบ ขอบคุณครับ รออ่านตอนต่อๆ ไปอยู่นะครับ   ::Evil::

darkdd1999

อย่างงี้ก็เสร็จแน่นอนสินะครับ 

gaingane

ชอบเหมย รีไรท์ครั้งนี้จะทำร้ายเรามั้ยเอ่ยยย

whizper

ได้พลังอย่างนี้มา ต้องจัดเป็นฮาเร็มใหญ่ๆเลยครับ ว่าแต่คัวแทนอีก6คนจะเป็นแบบไหนมั้งน๊า น่าติดตามมาก ขอบคุณครับ

sstk012

segasa

เอ..ver.1 ทำไมผมรูสึกว่ามันมีสีอักษร ต่างๆกันสำหรับตัวละครเเต่ละตัวเเต่ ver.นี้ไม่มีแฮะ แบบเเรกผมชอบมากกว่านะ ::Dizzy::

ผมรับสมัครคนจัดเรียงและใส่สีอยู่นะครับ สนใจ pm ได้ งานจิตอาสานะครับ ฮ่าๆ
  ::Evil::

kopXIIII

พอ Rewrite รายละเอียดมากขึ้น
เพิ่มรสชาติความสนุกมากขึ้น
เหมยจะเป็นอย่างไรต่อไป

attawit2524

เขียนใหม่นี่บทน้องเหมยยังต้องตายอีกไหมครับเนี่ย ::Crying::