ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เพื่อนเก่า" (EP.3) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 22, 2016, 12:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papangkon04

sunnyman

ขอบคุณมากครับ จำรายละเอียดของเดิมไม่ได้มากครับ แต่รู้สึกว่า ตอนนี้จะเป็นจุดเปลี่ยนที่สำคัญของเรื่องเลยทีเดียว ผมรู้สึกว่า ปรับบทใหม่แล้วเนียนขึ้นเยอะเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

nanzy153

เสร็จแน่เหมย เข้าเงื่อนไขแล้ว

1145nineza

boong

สนุกครับ อยากรู้แล้ว ว่าบาปอื่นเป็นเช่นไร

crazylex

โดนดึ้นปุ๊ปออกฤทธิ์ปั๊บ อะไรจะดีขนาดนั้น

bongzall

เหมยเป็นตะคริวแบบนี้ก็ไม่น่ารอดแล้วซินะ

mdock

แก้เรื่องเหมยแล้ว ::Crying:: ชอบมากครับตอนทีาอ่านเวอร์ชั่นเก่า รู้สึกแย่มากตอนตาย

mspeed

ขอบคุณมากครับ
ชื่อตอนจะลองดูตอนอ่านจบนะครับ

suvit99999

รอนานมากแต่เหมือนเนื้อเรื่องมันไม่ต่อเนื่อง
ที่น่าสนใจคือโครงเรื่องเป็นแบบฮาเร็ม

schai050

grozothe

อยากรู้แล้วสิว่าบทเหมยเป็นยังไงต่อ ของเก่านี่ยังช็อคไม่ตายอยู่ดีก็.... ซะอย่างงั้น

ziggy2

::Crying:: ยังคงรออ่านอยู่เสมอ ขอบคุณครับ

filmfilmna7