ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เพื่อนเก่า" (EP.3) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 22, 2016, 12:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tongtang88

sotimez

max555

rewrite รอบนี้จะมีถึงตอนตัวแทนบาปทั้งหลายเจอกันมั้ยนะ ^^

hanami2

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก ขอบคุณครับ

archese

ตอนเก่าเขียนไว้ยังไงนึกไม่ออกแล้วแฮะ เอาเป็นว่าติชมตอนล่าสุดแทนก็แล้วกันนะฮะ

พวกชื่อตอน ตั้งแบบใบ้เนื้อเรื่องตอนนั้นนิดๆ ก็น่าสนนะฮะ

ทอง

อ่านเพลินดีสนุกด้วยนะ

biggiggog

จำได้ว่าครั้งก่อนน้องเหมยตายนี่หว่า
งานนี้จะมีตายรอบสองหรือปล่าวน้อ
::Me?::
ขอบคุณมากๆครับ

wizzer_th

เนื้อเรื่อง สนุกทุกตอน

tapesaksit

ได้กินสาวคนที่ 2 แล้ว
จะเป็นอย่างไร รอติดตาม

freedoms

เนื้อเรื่องเปลี่ยนแปลงจากเดิมนะครับ แต่น่าติดตามเหมือนเดิม ไม่สิมากกว่าเดิม หวังว่าจะไม่หายไปอีกนะครับ

Chalermphan Auesukkul

Ep3 มาแล้วติดตามผลงานอยู่ครับผม ขอบคุณมากๆครับ

meowmeng

คอยมาตั้งนาน ไม่เสียใจเลยที่ต้องคอย

Mr.D

rewrite เสร็จเขียนต่อด้วยนะครับ น่าติดตามดี

aisieo

donki

ขอบคุณครับ รออ่านตั้งนาน อยากรู้ว่าพลจะได้ควบคุมใครเป็นรายต่อไป