ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kgerrard

น่าอิจฉาพระเอกมากมายครับ ขอบคุณครับ

phozis

ขอบคุณครับ ถ้าหา ก ได้ ก็ต้องหาอักษร ข หรือ b ต่อหรอครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

kabyala

เดี่ยวๆผม งง ครับคือตัวอักษรที่โขมยมานี้ต้องผสมให้เป็นคำ คำนั้นมีความหมายว่าอะไรก็ได้หรือครับหรือว่าต้องเป็นคำประโยคอะไร บอกทีเถอะครับ งง อยุ่ ขอบคุณครับ

watcha keawpar

กำลังลุ้นแทนพระเอกเรยครับ ชอบมากครับเรื่องนี้ ขอบคุณเจ้าของเรื่อง มากๆครับ

Fortune

สนุกมากครับพระเอกเราจำชื่อไม่ได้ ขอบคุณครับ

pain12

ติดตามครับ พลังใช้ยากเอาเรื่องนะเนี่ย

นฤเบส เย็นจิตร

ผมขอเป็นแฟนคลับเรื่อวอักขระวิเศษเลยครีบสนุกจริงๆ

kidxero

อ่านจบแล้วนี่ต้องไปไล่ชื่อดารา นางแบบ นักร้อง net idol ตั้งแต่ a-z แล้วก็ ก-ฮ เลย

crazylex

กฎในการใช้พลังค่อนข้างจะยุ่งยาก แต่ว่าใช้ง่าย ๆ ก็ไม่สนุกใช่ไหมล่ะสิครับ

kayzero

ขอบคุณมากครับ จะรอลุ้นว่าใครจะเป็นรายต่อไป

alcoholic888

รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ แต่ขอบอกว่าแต่งเรื่องได้ใช้ได้เลยทีเดียว ชอบแนวความคิดเรื่อง การใช้ชื่อในการใช้พลัง มาเล่นดีครับ 

machine

bongzall

กฎการใช้พลังเยอะขึ้น การใช้พลังคงน่าสนใจขึ้น

nile44958

zazamak

บทที่ 2 แล้ว เนื่อเรื่องสนุกครับ แนวแปลกด้วย ติดตามต่อไปเรื่อย ๆ ครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา