ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wanran15

โครงเรื่องแปลกดีครับแต่หน้าติดตามแหวกแนวดีแอบมีภาษาอังกฤษเข้ามาด้วย ชอบครับ ของคุณที่ทำผลงานดีดีออกมานะครับ

ัuffa555

มันติดตามต่อครับ เพราะยังสงสัยเรื่องที่ถูกขโมยชื่อไป 
ขโมยไปเพื่ออะไร รีดดเดอร์คืออะไร 
แต่สนุกมากๆ เลยครับ ขอบคุณนะครับ  ::WooWoo:: ::Thankyou::

synivorn

รู้กฏ 9 ข้อแล้ว ลุยโลด บักเน

skycnx27

ball1892

ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตาม แถมอักษรไทย 44 ตัว อังกฤษ อีก 24 ทำยังไงถึงจะไม่ให้ข้ามนะ แต่ถึงจะเรียงจริงๆ พระเอกไม่นามหมดตัวหรอกเหรอ 5555

nana01

และแล้วนางก็เสร็จพระเอกเรื่องนี้ไปอีกคน  อยากรู้ว่าถ้าจบเรื่อง  พระเอกเรื่องนี้จะได้เมียกี่คน  😆

peat

ไล่ตามตัวอักษร..
นี่แสดงว่าต้องมีสาวๆเรียงหน้ามาให้เลือกกันครบตัวอักษรเลยซินะ

rust.str

ยังงงๆกับวิธีใช้พลังอยู่ คงต้องติดตามไปเรื่อยๆก่อน เดี๋ยวคงเข้าใจมั้ง เนื้อเรื่องกำลังสนุกเลย

mirage

ติดตามต่อเนื่องครับ น่าสนใจมากๆ

Jame8509

systemtae

ยังไม่ทันอ่านแต่ขอเม้นก่อนแล้วกันสาวเยอะมากๆ

donki

ได้ทั้งพี่แต้วและ พี่กอล์ฟ พี่ฐาคงจะไม่ด้วยนะครับ ไม่งั้นจะเพลินหนักเลย

upperbound

ทยอยอ่านนะครับ แต่ยิ่งอ่านยิ่งสนุกและน่าติดตามมากขึ้นจิงๆ ขอบคุณนะครับที่แต่งมาให้อ่าน

101877

ได้พี่กอล์ฟอีกคนหนึ่ง อิจฉาพระเอกจริงๆๆ น่าต่อรอบสองด้วยเลย

XYZ

เจอกฏไป 9 ข้อ ถ้าได้พลังมานี่มีลืมแน่ๆ

พี่กอล์ฟ มาแรงแซงท้ายมากครับ ถ้าได้จัดคู่กับพี่ฐาจะเป็นพระคุณอย่างแรง แต่งยังไงคุณครูก็อยู่ในใจเสมอครับ รอคุณครูพลาดท่าโดนแตกในครับ ::Shy::

ขอบคุณมากครับ