ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

banana5454

พลังก็มีกฏการใช้เนอะ แบบนี้ถ้าเจอสาวหุ่นเอ็กๆเข้า แต่ข้ามตัวอักษรก็ต้องรอก่อนใช่มั้ย 555

wood007

พระเอกคงต้องเก่งภาษาแน่นอน เรียงอักษรให้ได้นะ

err

แอบกันเอามันคงตื่นเต้นพิลึก  เสียวกลัวคนรู้

airfoxus

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากเลยครับ อ่านแล้วมาลุ้นพระเอกของเราเก็บตัวอักษรใด้ครบมั้ย

alasangel

พลังแบบนี้ดูต้องใช้ความคิดน่าดู

dayto

เรียงตามตัวอักษรกว่าจะไปถึง ฮ คงคางเหลืองแน่ครับ

gaphizz

conx96857

ยัง งงๆแต่ได้ตัวแรกมาละ ตัวต่อไปจะใครรอลุ้น

Fear TheRabbitz

ตอนแรกก็คิดว่าพลังมันจะโกงไป แต่เขื่อนไขเยอะเหมือนกันนะเนี่ย

thanee

พระเอกของเราคารมเหลือร้ายจิงๆ ได้สาวซิงทั้งหมดเลย

lupin13

โอ๊ย สนุกจนหยุดอ่านไม่ได้จริง ::Thankyou::

kk2016

วิธีใช้พลังจะว่าง่ายก็ง่าย จะว่ายากก็ยากตรงต้องเรียงอักษรนี่แหละ แต่ไงก็สู้ๆ

m.lostman

เงื่อนไขเยอะมา อ่านแล้วมึนๆ

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

::Glad::ขอบคุณคับ กำลังมันเลยแต่งต่อยาวๆๆนะคับ

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

มันมากเลยคับ ขอบคุณที่แต่งนิยายดีๆๆคับ