ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tapesaksit

เดาเนื้อเรื่องต่อไปไม่ออกเลย
อ่านอย่างสนุกทุกตอนครับ

PomPer

ก.ไก่ ถึง ฮ.นกฮูก น.หนูคงอีกนาน เรื่องนี้อยู่กันไปยาวๆเลยนะครับ

controlx

ชอบ Passenger เหมือนกันเลย
#ทีมออโรรา   ::Bloody::

noojac

ขอบคุณครับ..เป็นกำลังใจให้นะครับ..

kenkung

อย่าหายไปนานนะครับ รอติดตามอยู่

Kunchay Ronnapee

ยังงงๆ อยู่ แต่ก็จะติดตามนะครับ ขอบคุณครับ

joker socool

อ้างจาก: controlx เมื่อ มกราคม 03, 2017, 12:06:09 ก่อนเที่ยง
ชอบ Passenger เหมือนกันเลย
#ทีมออโรรา   ::Bloody::

///หุๆทีมเดียวกันครับ. ไม่น่าแว่ แฮ่!! ไม่แน่ว่าออโรร่าจะเข้ามาอยู่ในนิยายชุดนี้ด้วยอีกคนนะครับ

eaddy48

รอตอนต่อไปอยู่ครับมาไวๆหน่อยเอาสาวลงเยอะๆชอบ
ขอบคุณครับ

Porasura

เสียวทะลุจอมากครับชอบมากติดตามอยู่นะครับทำผลงานดีๆมากครับ

pun4531

pmagic

ยังงงๆอยู่เกี่นวกับเรื่องพลัง แต่บทบรรยายสุดยอดมากครับ

domozaza011

เนื้อเรื่องเริ่มเดินเร็วขึ้นแล้ว พระเอกเจอศัตรูแบบนี้จะไหวไหมเนี่ย 

symphony

แนวฮาเร็มแบบนี้ ถูกใจสุดๆ

rotisaimai

งานเก็บตามตัวอักษรไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะครับ แต่พยาบาลสาวไม่รอดแน่ๆ

mosquitoyung

สนุกดีครับ เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้น