ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

GhostWriter ภาคเวนิสพิศวาส ตอนที่ 1 (Copy kankan)

เริ่มโดย Pem Samsan, กุมภาพันธ์ 06, 2017, 05:06:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thementos

ว้าว ไปเวนิสกันลยทีเดียว
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

balaha

5555ไอ้พวกผู้ชายโรคจิต ชอบเห็นเมียมีคนอื่น ผมนี้แค่อ่านก็หัวร้อนแล้ววว ถ้าเป็นผมนี้เคืองสุดๆ

exaram

ยังไม่เคยอ่านแต่น่าจะสนุกลงให้จบเลยนะครับ ขอบ่คุณครับ

win2506

smile567

JJJJJJJJJ

seatermite

dekduer55

โชคดีจริงได้เมียเพื่อนแบบเพื่อนเต็มใจให้แถมเป็นคนที่ชอบอีกอะไรจะดีแบบนี้เนี้ยอิจเล็กๆ

1305kk

pangtong

เคยอ่านผลงานของท่าน kankan เมื่อนานมากแล้ว 
ชอบมากครับ
เรื่องนี้เพิ่งเคยอ่าน เริ่มต้นตอนแรกก็สนุกแล้ว
ขอบคุณครับ

ppeak

มีแบ่งเมียให้เพื่อนด้วยเว้ย ใจดีจริงๆ ว่าแต่จะเกี่ยวกับเวนิสยังไง จะได้พาโมไปด้วยกันรึป่าวนา

suratad

every

champcass005

แนวนักเขียนก็มาา ตอนแรกนึกว่าเวนิส จะเป็นชื่อ อ่าง นะครับเนี่ย จากจะไปเที่ยว มายกเมียให้เพื่อนเฉยย ใจบุญจริงๆ
5555555