ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hamao] Diss - ทาสรักน้องซาดิสต์

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 09, 2017, 08:06:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syusuke2012

ขอบคุณครับ พี่ชายมาโซขั้นหนักมากเลยนะเนี่ย

xfreestylex

elviswhat

ปล่อยไว้แบบนี้ไม่ได้ น้องสาวได้ใจหมดแบบนี้เราต้องทำให้น้องเปลี่ยนความคิดสะใหม่

Loligod

ความรักเป็นสิ่งสวนงาม ยังไงน้องมันก็รักพีอะนะ

BITCH

xura

Devil Joker

MMJ

พี่ชายก็ดูโอเค ทำไมมันจบแล้วน่ารักมุ้งมิ้งได้ละเนี่ยยย ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะคะ ::Shy::

adas

exsoldier

game2539

อยากให้มีตอนต่อไปนะจะได้จัดหนักน้องสาวคืน

barney

เป็นผม ผมก็ยอมนะ แต่ต้องเอาคืนให้หนักเลยครับ

eka1325

ดูท่าทางน้องสาวก็ชอบนะ พี่น้องคงชอบกันแบบนี้ทั้งสองคน ขอบคุณครับ