ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hamao] Diss - ทาสรักน้องซาดิสต์

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 09, 2017, 08:06:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hero7nakab

พี่ชายน่าจะลองจัดหนักๆดู น้องสาวแบบนี้ ต้องสั่งสอนให้เข็ด

coppyter

omuu

ภาพสวย แปลสนุก ขอบคุนครับบบ เอาอีกนะฮะ อิอิอิ

nitikornza

nannpatka

pisanukub

::Ahh:: เป็นอะไรที่ลึกซึ้งในความสัมพันธ์ในอนาคตจริงๆ

paeyimoat

ถ้ามีน้องสาวแบบนี้ต้องสั่งสอนซะให้เข็ด

strikef.

ขอบคุณครับ เพราะรักน้องมากเลยยอมทำทุกอย่างที่น้องต้องการ ตอนจบยังมีมุมน่ารักๆ อีกตาหาก ^_^

ohhellyeah

ชอบแนวนี้มากครับ ลายเส้นอย่าสวยลวย

Erock69

mrfun30

zeekky

เจอน้องแบบนี้ไม่ไหวนะเนี่ย ต้องจัดให้รู้ว่าไผเป็นไผ

cdot

เห้ยย ทำไมผมอ่านเรื่องนี้แล้วผมชอบอะ เนื้อเรื่องนี้แบบ อิน ได้อารมณ์มากเลย ชอบมากๆ ถ้ามีน้องแบบนี้ นี้ยอมเป็นทาสเลย สงสัยผมจะโรคจิต 555

gonami01

มันน่านัก จะกดซะ จะต้องเป็นคนรุกบาง