ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hamao] Diss - ทาสรักน้องซาดิสต์

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 09, 2017, 08:06:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tongaaha

อื้อหืม ซาดิสจริงๆแม่คุณเอ้ย
รอชมตอนถัดไป น่าจะมีอะไรเด็ดส์ๆ

shetarsk

แนวนี้โดนใจครับผม แจ่มๆ ครับ
ขอบคุณครับ

tokkatoramma

ขอบคุณครับ มีน้องแบบนี้น่ากลัวครับ กลัวน้ำหมดตัว555

dikky

พีชายน่าจะสลับกับน้องสาวดูบ้างเผื่อน้องสาวจะชอบ ขอบคุณครับ

mashimaruko

น่าจะมีการเอาคินบ้างนะครับ 555 แต่ผมว่าที่เป็นแบบนี้เพราะพี่ยอมน้องเองมากกว่า

sixdevil7

จัดให้หนักให้หมดแรงไปเลยงานนี้ใครจะเป็นทาสใครเดียวรู้.....ขอบใจมากครับ

liverpudlian

น้องหื่นขนาดนี้ก็ใช่ย่อยนะเนี่ย

title-X

vodkakung

ได้ใจเกินไปแล้ว ต้องจัดให้หนักๆ 

blazertab

ถึงชอบเด็ก แต่เจอแบบนี้ขอบายดีกว่า  ::Hunger:: ::Hunger::

gajogman1

น้องสาวชอบแบบนี้ เข้าทางพี่ชายเลย

ขอบคุณครับ

note0521

ฟอนต์อ่านง่ายดีครับ เหมือนคนเคยแปลมาหลายสิบเรื่อง ผลงานแจ่มมากครับ ติดตามเรื่องต่อไปนะครับ ฝีมือดีมากครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::