ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hamao] Diss - ทาสรักน้องซาดิสต์

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 09, 2017, 08:06:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

avelance

toinway

testseven

พี่ชายนี้ฉลาดเรื่องนอกบ้าน แต่ไม่แลาดเรื่องน้องสาวสินะ(ไม่งั้นบทบาทอาจจะสลับกันแล้ว)
แต่คงได้อยากนี้แล้วละมัง ได้ทำตามคำสั่ง ไม่ต้องพยายามทำตัวเองให้ดูดีเหมือนภายนอก (เลยเก็บกดกลายเป็น M ซะงั้น)

Inzomnia

darkguy

ลายเส้นเด็ด เนื้อเรื่องดี ขอบคุณมากครับ ที่แปลให้อ่านกัน 

mallo

มีตอนแบบเรื่องพลิกกลับให้น้องเป็นทาสแทนไหมนะ อยากเห็นจริงๆ

atp2552

p_hart

::Sweat:: เล่นเสียวจนได้เรื่องกับน้องสาว.

araiwasud11

เป็นผมจะจัดให้หนักเลย น้องแบบนี้ ต้องสั่งสอน 555

l3ombanium

พี่น้องท้องติดกันหล่ยๆทีถี่ๆซะด้วย

balaha

ขอโทษนะครับ ทำไมสำนวนแปลเหมือนของเว็ปdoujinthเลยครับ ถ้าแปลเองก็ขออภัย

xonly-1867

oswald

อ้างจาก: balaha เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2017, 12:09:44 ก่อนเที่ยง
ขอโทษนะครับ ทำไมสำนวนแปลเหมือนของเว็ปdoujinthเลยครับ ถ้าแปลเองก็ขออภัย

ยืนยันว่าผมแปลเองครับเรื่องนี้ ผมโพสผลงานแปลของผมที่นี่ที่แรก แล้วลงใน e-hentai ต่อ

นี่ Gallery ผมใน e-hentai  สังเกตุว่าความละเอียดสูงกว่าใน doujinth+ไม่มีลายน้ำ

https://e-hentai.org/g/1028553/35e762925c/

Doujinth จะชอบไปโหลดของไปโพสในเว็บตัวเอง แถมลดความละเอียดภาพ + ใส่ลายน้ำเสร็จสรรพ

cgxxcg

พี่น้องท้องติดกัน ออกแนวจิตนิดๆสนุกดีครับ