ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 14 คัดเลือก

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 11, 2017, 12:29:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

สนุกมากครับท่าน บู๊กันมันส์มาก

สู้ๆครับ จะออกตอนใหม่เร็วหรือช้า ก็รอติดตามผลงานครับ
งานเขียนคุณภาพดีจริงๆ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ryg123456

sushinmana

แอบลุ้นกันเยี่ยวเหนียว สุดท้ายโดนรมควันอยู่ดี นึกขึ้นได้ ดนัยตัวละครเริ่มต้น แต่ไหงกลับลุ้น ผู้กองเข้ม กับ เลนส์ล่ะเนี่ย ว่าเป็นพระนาง 55555

yak7384

โดนซะอ่วมเลยนะ ดนัย จะไหวมั๊ยแบบนี้

peddo

สนุกดีครับยิ่งเขียนยิ่งมัน ลูกล่อลูกชนมาเพียบ ขอบคุณครับ

surway2532

ฉากบู๊เขียนได้อารมย์ดีมากคับอ่านไปเห็นภาพเรย ลุ้นว่าสุดท้ายดนัยจะได้ลงเอยกับน้องมายเมื่อไร

nithiwit sakfun

บรรยายซะเหมือนหนังฮอลิวูดระดับท๊อปเท็นเลยเยี่ยมมากครับ

biggiggog

ขอเป็นหนึ่งในกองหนุนนะครับ งานนึี้ขอเม้นท์ก่อนอ่าน
ส่วนเรื่องเนื้อหายังไงก็เชื่อขนมกินได้
ร่วมทางกันมาขนาดนี้แล้ว
สนุกหรือไม่สนุกไม่กลัว
กลัวไรท์แบตหมดมากกว่า ::Yes!::
ขอบคุณมากๆครับ

st23652

เเหม่เข้ามาหลับ สู้ๆนะครับ

nitty46

มันสะใจสุดๆ แถมกวนตีนนิดๆของดนัยอีก สนุกมากกกกกกก
อดใจรอกันต่อครับผม ขอบคุณไร้ท์เตอร์ มากๆ ครับ

kokokol

เข้ามาแสดงความคิดก่อนยังไม่ได้อ่านเลย ต้องขอบคุณจริงๆกับเรื่องราวดีๆมีมาให้อ่านตลอดครับ

3hman

มาแล้วๆ ยังบรรยายได้ยอดเยี่ยมเช่นเคย สนุกมากครับ

กำพล

มันมากตื่นเต้นสุดๆแล้วดนัยจะตายไหม

forzakhan

::Angry:: บทบู๊สนุกมากค่ะ นึกถึงพวกการ์ตูนต่อสู้ญี่ปุ่นสมัยก่อนเลย

may_290607908

เรื่องนี้น่าติดตามมากครับมีทุกรสชาติเลยครับ