ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 14 คัดเลือก

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 11, 2017, 12:29:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beeriero

แล้วโหดซะขนาดนี้ดนัยมันจะรอดไหมเนี๊ยะ

anupan_2764

ติดใจฉากบู๊มันส์มากๆ
ฉากรักก็ถึงพริกถึงขิง
ต้องติดตามอ่านตลอดไม่งั้นจะพลาดสิ่งดีๆ
ขอบคุณครับที่มีมาให้อ่าน

jakrasri

ถึงไม่มีฉากเสียวแต่ก็มันส์หยดครับ

Woodty Say

ppeak

ตอนนี้มันส์มากๆ เลยครับ ชอบฉากบู๊สุด ว่าแต่ดนัยจะถูกอุ้มไปไหนหว่า จะเกี่ยวกับการทดสอบมั้ยนะ รอลุ้นครับ

kongrith

ไม่น่าเชื่อว่าดนัยจะมีฝีมือเก่งเกิน แถมอยู่ในระดับต้นๆซะด้วย

return2532

เขียนฉากต่อสู้ได้มันมากเลยครับ ดนัยกับอินทรีเนี่ยหลังจากผ่านการทดสอบแล้วจะเป็นเพื่อนหรือศัตรูอันนี่น่าลุ้น

thanapongki

เจ๋งจิง ครับ ดนัยนี่ที่ธรรมดาเลย

pitsanume

ขอบคุณครับ เป็นฉากบู๊ที่มันมากเลยครับ แล้วแบบนี้นายดนัยจะไหวหรือปล่านะ และการทดสอบในรอบต่อไปจะเป็นแบบไหน
นายดนัยจะเอาตัวรอดไปเข้าทีมหมวดเข็มได้หรือไม่ รอติดตามครับ เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์ครับ

pinmonkey

สู้กันได้ดุเดือดมากครับ แต่พระเอกเราตามหลังอยู่หน่อยนะครับ แต่ถ้าชนะได้ก็ฟินดีไปอีกแบบครับ ขอบคุณมากครับ

kajooyaimag

บู๊ดุเดือดเลือดพล่าน จริง ๆ เรื่องนี้ เซ็กก็ไม่เบาเหมือนกัน ขอบคุณครับ

hanabombam

สะใจมากๆ ดนัยอัดกลับตอนท้ายจนยับเลือดออก แล้วขอยอมแพ้ เอาจะมันจะขาดสติเลย สะใจจริงๆ

swss2511

เป็นการคัดเลือกที่โหดมาก สมกับที่เป็นทีมพิเศษใครผ่านไปได้สมควรที่จะภูมิใจในฝีมือตัวเอง

elelle

ขอบคุนครีบ โพสไว้ก่อนเดี๋ยวมาอิดิทคอมเม้นหลังอ่านครับ

yoot2499x

ยิ่งอ่านยิ่งมันส์ครับ...อยากรู้ประวัติดนัยจัง...มายังไงถึงได้ขนาดนี้