ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 14 คัดเลือก

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 11, 2017, 12:29:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

บรรยายฉากบู๊แอคชันได้เห็นภาพเลยครับ เอาไว้ช่วยพวกสาวๆๆที่โดนจับให้ได้นะ

dwarf

ขอบคุณครับ...การคัดเลือกบุคคลเข้าสู่หน่วยงานลับ สุดยอดเลยครับ ต้องมีทั้งฝีมือ และความแข็งแกร่งแน่นอน

thaioz

ขอบคุณครับ
ฉากต่อสู้ บรรยายได้ดีมากครับ

eaddy48

ชอบครับมีฉากบู๊เด็ดๆตลอดสนุกดีครับ

tree0107

ผมว่าดนัยมันชักจะกวนตีนเก่งขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ จะวัดรอยเท้ากับพี่เข้มรึไงกัน

weeder

เรื่องนี้อ่นสนุกมากเมื่อไหร่จะมีตอนนางเอกเสียตัััวบ้าง

aekkung

มาแล้วขอบคุณมากครับรออ่านหลายวันแล้ว

thep59

การคัดเลือกบุคคลเข้าสู่หน่วยงานลับ ต้องเป็นการคัดเลือกที่ต้องมีทั้งฝีมือและความแข็งแกร่ง ให้สมกับที่เป็นทีมพิเศษ และการเขียนการต่อสู้ได้ดีมากๆเลยครับ

niceanglev

ดนัยมีความหวังแล้ววว มายเปิดใจแล้ว

darkdd1999

แวะมาอ่านก่อนวิจารณ์ 555555 ยังคงสำนวนเดิมได้ดีแหละ แต่อาจจะผิดพลาดนิดๆหน่อยๆ 
พยายามให้เข้าคู่พระนางเร็วๆนะครับ แล้วให้ทั้งคู่เผชิญเรื่อง จะได้ตื่นเต้นดี

xman2015

ติดตามต่อไป

............................................................................................
16/4/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 16/4/2560-16/10/2560 )

.........................................................................................

exelier

14 ตอนเพิ่งได้แค่จูบบบ คุณพระ ตามต่อยาวๆจ้ส

tonnextgen

ฉากบู๊มันส์มากครับ ลุ้นระทึกและ ดนัยใจสู้จริงๆ

aissar

ขอบคุณครับลุ้นว่าสาวคนไหนจะเสร็จก่อน

civil2