ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่2

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitsanume

ขอบคุณครับ พี่ปูอยากได้แบบฝังมุก งานดีได้ไปเต็ม ๆ แล้วแบบนี้จะติดใจหรือเปล่านะ รอติดตามครับ

winnythepooh

สงสัยพี่ปูอยากลองแบบที่ฝังมุก แล้วจะติดใจมั้ยเนี่ย รอดูว่าพื่จ๋าจะเป็นหนึ่งในฮาเร็มของพระเอกหรือเปล่า

zamakarn

ขอบคุณครับ มาตอบก่อนเพราะมีซ่อนข้อความผมกลัวงงเวลาอ่านอะ

gritkin

เป็นเเก็งค์สาวๆที่น่าสนุกดีครับ เป็นเพื่อนที่ดีต่อกันจริงๆ เเต่เมาเเล้วก็ทำอะไรไม่คิดจริงๆ เเต่งได้ดีครับผม ชอบมากครับ ออกมาเรื่อยๆเลยครับ

2000HP

fantastica

งานนี้นายบอยไล่เก็บเพื่อนพี่สาวแต่ละคนก็พอ ว่าแต่เมื่อไหร่จะตอบสนองความต้องการของพี่สาวตัวเองบ้าง 

ปล.กลัวพี่ปูติดใจนายบอยจนไม่ยอมแต่งงานแต่มาอยู่กะเนยแทน

sun_307

audy3888

อ่านถึงตรงนี้ ไม่อยากเดาเลยว่าเจ้ปูจะคางขนาดไหน โดนฝั่งมุกด้วย กลัวแต่โดนสามีแล้วไม่เล้าใจต้องมาขอฝั่งมุกช่วยอีกสิ 555 ชอบมากครับเรื่องนี้

boong

อีกสองคนจะได้ไหมเนี๊ย อยากให้ได้ แล้วมาอยู่รวมกันจริงจริ๊ง

air111fox

พี่เนยโดนฝังลูกก่อน พี่ปูโดนฝังมุก อีก 2 สาวจะโดนฝังอะไรบ้างอยากรู้จัง ตามติด

cannabis999

พี่จ๋า สงสัยจะเซ็กจัดแน่อนอน จะติดใจควยฝักมุกหรือเปล่า ฮ่าๆ