ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่2

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

สาว ๆ กลุ่มนี้พอเหล้าเข้าปากทีไร เป็นแบบนี้ทุกที แต่ก็นะ เป็นผมโชคดีแบบนี้ก็ยอมเหนื่อยบะครับ สาวแต่ละคนสวย ๆ น่ารัก ทั้งนั้น ขอบคุณที่นำเรื่องดี ๆ มาแบ่งปันให้อ่านนะครับ

nithiwit sakfun

พี่ปูโดนจัดซะละแถมฝังมุกอีกมีหวังพ่อพระเอกของเราน่าจะได้ส่งส่วยหลังแต่งงานเป็นแน่แท้แต่ก็ยังลุ้นว่าพี่จ๋าจะได้อยู่ในฮาเร็มด้วยรึปล่าวลุ้นๆๆและขอขอบคุณและเป็นกำลังใจให้มีผลงานดีดีออกมาเรื่อยๆครับ

potaeds

กำพล

freedoms

civil2

เป็นคนอบอุ่น แต่ทำไมไม่เจอบ้าง

ชอบมากครับเรื่องนี้ ขอบคุณครับ

thum2520

อยากให้นักอ่าน นักเสพ มาอ่านตรงนิด ของผู้ประพันธ์ด้วยนะครับ

อยากให้กำลังใจ อยากขอบคุณที่นำมาลงให้อ่าน  ขอบคุณครับ

phozis

yoyoman

ขอบคุณครับ ตอนนี้นายโจ้เริ่มเก็บเพื่อนพี่สาวทีละคนแล้ว

kvachira

ss24p

poramint

ขอบคุณครับ ตอนนี้น่าจะเป็นเวลา3 4 ปีจากตอนแรกรึเปล่า

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ พี่ปูฉลองก่อนแต่งได้ดีจริง โจ้จะทำหรือเปล่าครับ