ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่2

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aone

::Shy::โห้มีต่อยสลบด้วยครับ แล้วเห็นว่าที่เจ้าสาวเปลือยด้วยงานนี้มันแน่ๆ ::Shy:: ::Shy::

myzzr

ได้ลองมุกสมใจพี่ปูเลย ถ้าพี่ปูติดใจคงได้เป็นผัวน้อยกันล่ะ

ryg123456

ryg123456

pakinai17

munkza

ต่อยถูกคนผ่าว แต่ในเมื่อสลบไปแล้วก้สวมรอยแทนเลย ชิววว

Daybreak

ครบทั้งกลุ่มแน่ๆ เลย
ลุ้นว่าตอนต่อไปจะเป็นตอนของใคร
ปล.ตอนนี้สนุกมากครับ

auddyxx

ikkaross

ก็ยังยืนยันว่าท่านเขียนเรื่องนี้ได้น่าอ่านมากๆครับ

ยิ่งชอบแนวฮาเร็มด้วย ^^

bloodstorm

ขอบคุณครับ มาเร็วเลย น่าจะมีจัดเปนแพคคู่ น่าจะมันนะครับ

gamemer

ผมนึกว่าพี่ปูจะเป็นคนอ่อยซะอีกนะ แต่ผิดคาดเลยที่ไปช่วยไม่ให้โดนเย็ดแต่ตัวเองก็เย็ดแทนเนี้ย 55 ชอบอ่ะ ::JubuJubu::

star_war

ผมนี่รอลุ้น สาวๆแต่ละคนเลยครับ ว่าจะเสียสาวในรูปแบบไหน ?
แค่ชื่อเรื่องกับพล็อตเรื่องนี่ ผมว่าก็น่าอ่านแล้ว..อารมณ์ประมาณว่า ได้ลุ้นกันยาวๆ
ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ ที่ส่งความสนุกมาให้เสพ อย่างต่อเนื่อง...

ka55anova