ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เราไม่ใช่สองอีกต่อไป" (EP.2)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 09:09:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P Eet ✦Diamond✦

I.M.O.  Methinks his wife did have extramarital affairs even before her business trip ... probably when she suddenly gotten better in sex skills ... but looks like she wants to try to have both men in her life... so she timed it around that time to let him know .. so that she can have her cake & eat it to, per se!!

Let's see if we have any more of this story ... 

~~ EDIT ~~

Ahh.. well ... if writer didn't want any comment about this episode......

I would just add that in the last episode one of the hardest thing for a male of Asian origin to accept is the fact that his wife would want any other guy in her life. Their ego would probably suffered badly ... but there are arrangement like that for people who enjoy a  ménage à trois relationships!!
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

yon0548

hikarunaka

naitoom

มีแต่คนว่าปราง ผมมองว่า เธอหาประสบการณ์เพื่อมาปรนเปรือสามี

golem237

น่าสนใจมากๆครับ สงสารธีร์อะ คือเรื่องขนาดเนี่ยมันก็เป็นเรื่องที่ไม่ควรเอามาหยามกันอะครับ มันทำร้ายศักดิ์ศรีผู้ชายในแง่ disrespectfulness ซึ่งผมว่ามันไร้มารยาท

ส่วนปราง... ไม่รู้สิครับ ผมเฉยๆกับตัวละครนี้นะ อาจจะมีนิดหน่อยที่ไม่ค่อยพอใจที่คุณไม่เคารพในการใช้ชีวิตคู่ แถมผมยังรู้สึกว่าเขาไม่ค่อยให้เกียรติสามีเท่าไหร่เลยนะ คือการที่พยายามสร้างเสน่ห์ในเรื่องบทรัก ผมว่ามันเป็นพยายามที่ผิดด้านนะครับ ผู้ชายจริงๆเค้าก็แค่อยากได้ความจริงใจมากกว่ารสรักเสียวๆน่ะนะ

ที่ออกแนวไม่ชอบใจคือตัวละครคริสต่างหากน่ะครับ ดูเป็นมือที่สามแถมไม่ค่อยมีสำนึกชั่วดียังไงชอบกลเลยด้วย

GoDeRsOuL

อ้างจาก: golem237 เมื่อ สิงหาคม 26, 2017, 10:01:30 หลังเที่ยง
น่าสนใจมากๆครับ สงสารธีร์อะ คือเรื่องขนาดเนี่ยมันก็เป็นเรื่องที่ไม่ควรเอามาหยามกันอะครับ มันทำร้ายศักดิ์ศรีผู้ชายในแง่ disrespectfulness ซึ่งผมว่ามันไร้มารยาท

ส่วนปราง... ไม่รู้สิครับ ผมเฉยๆกับตัวละครนี้นะ อาจจะมีนิดหน่อยที่ไม่ค่อยพอใจที่คุณไม่เคารพในการใช้ชีวิตคู่ แถมผมยังรู้สึกว่าเขาไม่ค่อยให้เกียรติสามีเท่าไหร่เลยนะ คือการที่พยายามสร้างเสน่ห์ในเรื่องบทรัก ผมว่ามันเป็นพยายามที่ผิดด้านนะครับ ผู้ชายจริงๆเค้าก็แค่อยากได้ความจริงใจมากกว่ารสรักเสียวๆน่ะนะ

ที่ออกแนวไม่ชอบใจคือตัวละครคริสต่างหากน่ะครับ ดูเป็นมือที่สามแถมไม่ค่อยมีสำนึกชั่วดียังไงชอบกลเลยด้วย

ผมดีใจมากเลยที่เขียนแล้วทำให้คนอ่านรู้สึกกับตัวละครได้ตามที่ตั้งใจไว้
ตัวละครแต่ละตัวผมพยายามคิดที่มาที่ไปและใส่มันไปในทุกตัวอักษร เท่าที่สมองน้อยๆของนักเขียนมือใหม่จะนึกออก
จริงๆผมกัว่าให้ 3 ตอนจบ แต่เนื้อหาที่เหลือมันค่อนข้างเยอะ ถ้าไม่เป็นตอนยาวตอนเดียว อาจจะแบ่งออกแล้วจบใน 4 แทน
ยังไงรอติดตามนะครับภายในปีนี้แน่นอน
ขอบคุณสำหรับความเห็นมากๆครับ

taton

โอ้ว คริสทำให้น้องปรางเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้เลย ท่าจะมีของดี

lekyai

พระเอกจะมีตัวช่วยยามที่ปรางไม่กลับบ้าน?  ลุ้นอยู่ ผึ้งจะเข้ามาตอนไหน?

rewat.32

Phoowadol

บอกตามตรงเลย นะครับ ไรต์ เนื้อเรื่อง มันช่างบีบคั้น ปวดใจมากครับ สำหรับ ธีย์ สามี คนนี้ มันหลายอารมณ์ อะครับ ในช่วงเวลา เดียวกัน ไรต์ ถ่ายทอด อารมณ์ ผ่านตัวละคร ได้ดีมากๆเลยครับ ปรางเอง ก็กระดากใจในการที่จะให้ สามี สอดใส่ เพราะ รู้ตัวเองว่า ร่องสวาท เธอได้แปรเปลี่ยน ไม่ฟิตเหมือนเดิมแล้ว สามีเองก็ อดสงสัย ปนน้อนใจ และหึงหวง ไม่ได้ ต้องหักดิบ ปล้ำเมียสาวจน ได้ นี่ มันเสียว ปนเศร้า ชัดๆ เลย ผมอ่านไป ใจก็หวิวๆไป ตลอด สงสาร ตัว ธีร์ เหลือเกิน ปรางไม่น่าทำร้ายจิตใจ เขาเลย เน๊อะ
ฝากไรต์ ด้วยนะครับ ถ้าเข้ามาอ่าน รีพลาย ของผม อยากทราบจริงๆครับ เนื้อเรื่อง ตอนต่อไป จากนี้ ชีวิตคู่ ของเขาทั้งคู่ จะดำเนินไปยังไงต่อ  ครับ ช่วยมาเติมให้สุดทาง ด้วย จะเป็นพระคุณ ยิ่งครับ ผลงานดีๆแบบนี้ ต้องจัด ยาวๆให้ เป็น มินิซีรี่ย์ ครับ ขอบคุณมากนะครับไรต์

minky way

น้องมะปรางคงหลงไปฝึกวิทยายุทธภายนอกกะคริสมาก่อน จนพลาดท่าในงานแล้วคงติดใจหนุ่มคริสแบบรักพี่เสียดายน้องครับ
ผมว่านะงานนี้ผึ้งมีส่วนเกี่ยวข้องไม่มากก็น้อย