ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 3 ยอมแพ้

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 22, 2017, 01:52:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

นี่ขนาดข้อความในสัญญาที่เซ็นยังไม่เปิดเผย ก็โดยรุมแล้ว จากการตอบสนอง สงสัยเธอจะไม่ใช่แค่ชอบโชว์ แต่ชอบเป็นเบี้ยล่างแบบ Submission ด้วย

toeylogic

มาเอาใจช่วยครูดาว แต่เห็นห่วงละไม่น่ารอด

Jo Bot

ครูสาวโดน ขนาดนี้  ::Horror:: รู้สึกเจ็บแทน โหดได้ใจเลย

whizper

แค่เจาะนมก็เสร็จไป2รอบแล้ว นี่ยังมีอีกนับ 10คน คิดสภาพไม่ออกเลย ว่าจะเป็นไง ขอบคุณครับ

jackm

ครูดาวโดนเจาะนม สุดยอดซาดิส ได้อีก เดียวโดนรุมแน่ๆๆ  ::WowWow::

number11

devilsakura

โดนเจาะห่วงเสร็จไปสองรอบ แล้วเหลืออีก10คน น้ำหมดตัวแน่นอนครูดาว

ppp1234

preneko

โอย ทั้งรุมทั้งเจาะ จัดหนักกันตั้งแต่ตอนแรกๆเลย  ::Horror::

dwarf

ขอบคุณครับ...ดาวจะรอดไหม  หรือจะเสียวจนตายอ่ะครับ

err

PTTrayong

สารข้นเหนียวที่ทาเคลือบตัวนางเอก สงสัยเป็นยาปลุกเซ็ก ว่าแต่ไปๆมาๆ เรื่องนี้เข้า HC แบบงงๆ ซะงั้นเลย นึกว่ามีแต่โชว์อย่างเดียว

จักรภพ อุดมสิน

ขอบคุณนะครับ ออกแล้วซาดิสนิดๆ ครูนี้มาโซแน่ๆ

tonnextgen

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ ลุ้นมากว่าจะเกิดไรขึ้น

ezmoo

เหมือนตัวตนที่แท้จริงของดาวกำลังจะถูกปลุกให้ตื่น...

ขอบคุณมากครับที่นำผลงานมาแบ่งปัน