ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 3 ยอมแพ้

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 22, 2017, 01:52:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaipcx33 .

ไม่ผิดหวังเลยครับกับการติดตามเรื่องนี้มาผมเองก็ไม่มีอะไรมาตอบแทนนอกจากคอมเม้นขอบคุณครับ😊

seag12345

swbkk

แม้จะโหด ดิบ เถื่อนอย่างไร ก็ตามอ่านอย่างใจจดจ่อครับ สงสัยจะชอบแนวนี้ซะมั้ง ::Evil::   ยังไงก็อย่าให้ครูดาวช้ำมากนักนะครับ เหลือไว้ให้พวกเด็กๆน่ารักที่โรงเรียนได้จัดเต็มบ้าง

nothinghill

civil2

warone07

อ่านตอน2แล้วชอบครับ ตอน3มาเร็ว ต้องกลับไปหาตอน1ก่อน ขอบคุณครับ

P0A0Y0

สุดยอดเลย แถมรูปที่หามาเข้ากับเรื่องสุดๆ ขอบคุณมากๆเลย  ::Thankyou::

nobi1412

mr.yoyo1978

suriyamahajit

เรื่องแนวนี้ห่างหายไปนานเหมือนกัน. ดาวคงแย่แน่ๆมีรอคิวอีกยาวเลย

anupan_2764

เรื่องแนวอยากโชว์ ชอบโชว์ นี่อ่านแล้วสยิวดี
หลังๆไม่ค่อยมีแนวนี้ให้อ่านเท่าไร
เป็นกำลังใจให้ สู้ต่อไปนะครับ
ขอบคุณครับ

elelle

เหมือนกะออกแนวซาดิสหน่อยๆ  อยากได้นางเอกเพิ่มครับ