ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 3 ยอมแพ้

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 22, 2017, 01:52:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jkr111111

อ้างจาก: Izuna เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2017, 01:52:02 หลังเที่ยง

แว่นซ่อนข้อความไว้

22/2/2560

เอ็งจะกากไปมังก๊อปอ้างอิงมาตอบยากนักก็ไม่ต้องมาใช้เวปนี้ ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน ตลอดชีพ ( 22/2/2560-  )

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

piiii

hamarun

ขอบคุณครับ ครูดาวจะโดนเจาะจุดไหนอีกหนอ แค่นมก็เสร็จแล้ว งานนี้มียาวแน่ๆ

aisieo

bongzall

ต่อไปน้องดาวต้องชอบแบบนี้แน่ๆ ไม่น่ารอดจากการถูกรุม

Wiwek

oit758

มาถึงก็โดนรุมซะแล้ว ครูดาวน่าสงสารจริงๆ แถมจัดหนักซะด้วย ขอบคุณมากครับ

ZZZpangZZZ

ผู้ดูแลบอร์ดโหดแท้หลาว ตอบสั้นๆไม่ได้ด้วย  ::Ajark::

ตอนหน้าขอแบบให้ครูดาวถูกบังคับให้ต้องเดินแก้ผ้าแล้วคอยแอบหลบเอาน่าจะสนุกกว่า  ::Shy::

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

forzakhan

097898117

ยาทาแบบไหนเนี้ยน่ากลัวมากแล้วนี้ก็สงสัยจากนนี้คงจะยาวแน่ๆ ขอบคุณครับ

akennya

thrashz

ขอบคุณมากๆครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

anigkanjana

รอนานเลย​ครับ​ ขอบคุณ​ครับ​ที่ยังคิดถึงและนำมาลงครับ​ ว่าแต่น้องดาว​ไม่เย​ินหมดเลยเหรอครับเนี่ย

tantawanjames

โดนจัดหนักจัดเต็มเลยครูดาว ได้ผัวทีเดียว 10 คน สุดโหดเลย ขอบคุณครับ