ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 3 ยอมแพ้

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 22, 2017, 01:52:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rajchakrit.jinakul

ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆ อ่านแล้วคล่อยตามเรื่องเลย อยากเป็นส่วนหนึ่งให้กับครูดาวจัง

Nekken13

ความซาดิสมาทีละนิด 555 รอตอนโดนเจาะหอย น่าจะเสียวไปอีก

Izuna :
55 คือเขียนบรรยายไม่เห็นภาพเลยตัดทิ้งไปแล้วค่ะ ในเรื่องเลยไม่มีเจาะ... แต่ในอนาคตไม่แน่รอนึกออกก่อน แหะๆ

zamakarn

minemints

กำลังลุ้นเลยว่าจะโดนอะไรต่อ
ขอบคุณมากๆครับ

ryg123456

สงสารดาวจังเลย โหดมาก เจอแบบนี้ถ้าไม่เข็ด รับรองติดใจยาวเลย

cat669

รอดูต่อละกันครับ
อยากรู้ว่าจะเป็นยังไง hardcore จริงๆ
ขอบคุณมากครับ

storysto

ขอบคุณครับเนื้อหาน่าสนใจ บรรยายดีอ่านแล้วไม่น่าเบื่อน่าติดตาม 

ปัณณทัต ชอบมาก

เนื้อหาสนุกชวนให้ติดตามมาก

ออกแนวสายโชว์บวกดิบกำลังดีครับ

vayu777

ขอบคุณตรับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

pongsan

เนื้อเรื่อง...เริ่มดุเดือดขึ้น! สะใจคอซาดิสต์ ::Horror::  เขียนเรื่องได้น่าสนใจขึ้นเรื่อยๆ ::KO::  ชอบ..ขอบคุณครับ ::Thankyou::

ice1234

แรกๆครูดาวอาจจะกลัว แต่หลังๆดูท่าจะชอบนะครับ

ไม่ได้อ่านมาสักพักกลับมาอ่านอีกทีไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ

beeboy

จัดมาเลยครับ จัดหนักๆ จัดเต็ม ให้สมกับชอบโชว์  ::Angry:: ::Confident:: ::Shower:

kokoruru