ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 5 ตัวตนที่แท้จริง

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 26, 2017, 10:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ratcha

forzakhan

มาอย่างต่อเนื่องเลยนะคะ ครูดาวจะกลายเป็นสาวกร้านโลกไปแล้ว

sunnyman

ขอบคุณครับ ตอนนี้รู้สึกจะ/มีมีปูพื้นอะไรมากเนอะ
คาดว่า เด๋วครูคงโดนกระซรวกตามเคย

มาลองดูกันว่า ผมทายถูกไหมครับ (อาจจะผิดก็ได้เนอะ)

Kunchay Ronnapee

สงสัยครูดาว จะโดนยาวววว จะสงสารหรือจะส่งเสียววว อิอิ

hisonaza01

ขอบคุนครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

1/3/2560

อ้างจาก: hisonaza01 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2017, 09:15:41 ก่อนเที่ยง
ขอบคุนครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

( 6 เดือน  1/3/2560-1/9/2560)
mod ให้โอกาสมาแก้ไขใหม่ไม่มาแก้งั้นแบนไปนะเรา กฏก็แปะยังรีพลายมาแบบนี้

Wiwek

tantawanjames

anupan_2764

สงสัยได้คลานกลับแน่ๆ 55
ลงงานให้อ่านเร็วดีจัง ไม่ต้องรอนาน
ขอบคุณครับ

ZZZpangZZZ

เดี๋ยว เดี๋ยว ทำไมมันหลุดคอนเซปต์แนวชอบโชว์ไปแล้วล่ะ

ton2012

สงสารครูดาวจังเลย โดนอยู่ฝ่ายเดียว
ต่อไปต้องกลายเป็นทาสสวาทให้พวกหนุ่มๆแน่นอน

dopant

songsak

ขอบคุณครับ สงสัยครูดาวโดนคำสั่งแปลกๆจากนายดินอีกแน่ๆ