ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รู้เขา....รู้เรา" (EP.5) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 09, 2017, 12:11:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwa119421

gaingane

กรี๊ดๆๆๆ เรื่องนี้กลับมาแล้ว

ปล. ผมขอชื่นชมไรท์มากนะครับ ไรท์เป็นคนทุ่มเทให้กับงาน เพื่อพวกเราทุกคนมากๆๆๆเลยครับ

ปล.2 ผมจะขอติดตามตอนต่อๆๆๆๆๆไป อีกเรื่อยๆเลยนะครับ

llar

ppyyaa

Asura4237

กลับมาแล้ว ขอบคุณครับ กำลังติดตามอยู่เลย

axolotss

ขอบคุณครับ รอเรื่องนี้อย่างตั้งใจเลย เขียนได้น่าติดตามมากครับ

forzakhan

รออ่านอยู่เลยค่ะ แอบสงสารน้องเหมยเหมือนเดิมนะ

dryice32

Enzx

ลาก่อนเหมยบทจะตายยังไงก็ต้องตายสินะ T-T

kalampee

เสียดาย ไม่น่าให้เหมยจากไปแบบนี้เลย ดูเศร้าๆ ยังไงก็ไม่รู้

civil2

yu_ei

ตอนอ่านรอบแรกก็รู้สึกขัดๆครับ แต่ด้วยบทมาแบบนี้ผมก็พร้อมจะรบชมครับ แอบคิดว่าเหมยหายไปเร็วเกิน

phozis

ขอบคุณที่กลับมาแต่งต่อนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::
เหมยตายเหมือนเดิมเหรอครับแล้วเนื้อเรื่องต่อจากนี้จะ time skipเหมือนเดิมหรือดำเนินต่อครับ

bigomnoi

7 sins เป็นอีกเรื่องที่ติดตามอ่านมาตลอดครับ

bongzall

ท่านกลับมาแล้ว ตกลงว่าเหมยที่อยู่กับพลคือแอสโมดิวซินะ