ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รู้เขา....รู้เรา" (EP.5) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 09, 2017, 12:11:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akradet1234

ขอบคุณนะครับ  รอคอยมานาน แม้จะเขียนใหม่แต่ก็ยังสนุกเหมือนเดิมนะครับ ยังรอคอยบาปแห่งความเกียจคร้านอยู่นะครับ

kidxero

ดูๆแล้วพลังราคะนี่ถ้าเอาไปใช้สู้นี่น่าจะแพ้พลังคนอื่นเยอะเลยนะครับ สงสัยคงต้องรอดูว่าพระเอกจะพลิกแพลงได้แค่ไหน

ifrost17

aquaracer

คิดถึงเรื่องนี้มากมาย ขอบคุณมากครับ

nawin1357

รู้เขา รู้เรา รบร้อยครั่งชนะร้อยครั่ง พิชัยยุทรชุนวู

Mr.D

ขอบคุณครับ ยังรอตอนใหม่ๆ อยู่นะครับ

jashow

ขอบคุณ แล้วเหมยหายไปไหน โดนกินไปแล้ว?

aisieo

ผูกเรื่องได้ดีครับ ทำให่้น่าติดตาม ปล. ยังไม่น่าให้เหมยตายเลย

ัuffa555

ขอบคุณที่ลงผลงานให้ติดตามต่อนะครับ ลุ้นกันต่อเลย  ::WooWoo:: ::ChuChu::

SilcenceKnight

ทำไมเหมยบทน้อยจังครับหรืออาจจะมีบทเพิ่มมาอีกในอนาคตครับ
ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

JoffTh

บาปประจำตัวเหมยท่าทางจะแรงมาก พอมีคนอื่นรู้ถึงกับต้องฆ่ากันเลยทีเดียว

nongoo144

อ่าแล้วงง สงสัยต้องไปอ่านตอน1ไหม่5555

12345689

ได้อ่านตอนต่อแล้วววว รอมานานมาก อิอิ
ชอบมากครับ กับซีรีย์นี้ ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆนะครับ ที่สร้างสรรค์นิยายสนุกๆให้ได้อ่านกัน ^ ^

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ขอบคุณครับ อยากเห็น ทุก version ที่คิดไว้ครับ จะมีไหมหนอ ตอน5 version2แล้วแยกตอนจบเป็นอีกแบบหรือเนื้อเรื่องเปลี่ยน
ปล.กะลังดูเดอะแฟลช ขณะที่เม้นท์ข้อความนี้อารมณ์เหมือนอยากเห็นมิติโลกคู่ขนานครับ  ::Thinking::

..............

ผมก็คิดแบบนั้นครับ ชอบเหมือนกัน
แต่ถ้าทำจริงๆ ผมเขียนยันแก่ก็คงยังไม่จบ ฮ่าๆๆ

crazylex

ในที่สุดก็รอนานเลยนะนี่
ว่าแต่น้องเหมยจะจบเหมือนที่เขียนครั้งก่อนไหมขอตามต่อเลยนะครับ