ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รู้เขา....รู้เรา" (EP.5) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 09, 2017, 12:11:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

เอาวะเฮียตูกลับมาแล้วหลังจากFCเฮียมาทวงวานเฮียจากผมหลายคนแล้ว อ่านกี่รอบก็หงุดหงิดใจแท้อีพลฝากทืบไอ้กบเวรทีนึงทืบไม่ไหวเดะส่งสิงห์ไปเหยียบหน้าแทน อ้าวอินไปหน่อยโทษๆ

มาต่อหลังอ่านจบ
รอบนี้ดูมีมิติขึ้นจริงจังเก็บรายละเอียดดีครับถ้าเทียบกับก่อนรีไรท์จากA เป็นA+ ว่าแต่กฎนี้กฎไหนวะเฮีย กฎกลางหรือเงื่อนไขอะไรยังไง

.....................

กฏ นะมี แต่มีไว้ให้....
หุหุ บอกมากไม่ได้เดี๋ยวคนอื่นรู้
ว่าแต่เป็นปีศาจต้องเคารพกฏด้วยเหรอ ?
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

kaithai

เมื่อไม่ได้วิญญาณ เธอมา
แล้วเธอขายวิญญาณให้ใคร

Matsudaira777

คิดถึงแอสโมดิวส์มากกกก
ตอนนี้หลากหลายอารมณ์จริงๆ
รู้สึกว่าอ่านลื่นกว่าอันเดิมครับ

Man_On_The_Moon

ขอบคุณมากครับ ว่าจะไปไล่อ่านตอนเก่าๆอยู่ครับ

kopXIIII

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
จุดนี้เป็นจุดเปลี่ยนที่ยิ่งใหญ่จากเด็กน้อยในวันนั้น
ให้กลายเป็นผู้ยิ่งใหญ่สินะ
ส่วนตัวไม่อยากให้เปลี่ยนบท เพราะอยากรู้ว่าจะเล่นไม้ไหนในการเอาคืนของรักที่เสียไปมากกว่า

winds

ผมเข้าใจแล้วว่าทำไมบทนี้ถึงเขียนยาก
มันหักห้ามใจยากซะเหลือเกินสำหรับเหมย

peddo

ตอนนี้เศร้าเชียวครับ ตอนแรกแอบหวังลึกๆว่ารีไรต์แล้วจะเปลี่ยนแปลง แต่ก็รู้ว่าคงยาก ขอบคุณครับ

kabyala

อ่านแรกๆหลงนึกว่าเหมยเป็นหนึ่งในตัวแทนบาปสะอีก เนียนนักนะท่านนักเขียน กัดหูสะเลยดีไม่นั้น ขอบคุณครับ

lucifer99

ตอนนี้เป็นตอนที่ผมชอบมากที่สุดเลย เพราะว่าเป็นจุดเปลี่ยนของเรื่อง ที่ทำให้พระเอกของเราเริ่มฝึกพลัง กลับมา rewrite อีกครั้ง ช่วยทำให้สมบูรณ์ขึ้นไปอีก ขอบคุณครับ

unknow014

น่าจะมีทางทีเหมยจะกลับมานะครับ ไปเรียบไปหน่อย

boong

รอติดตามอยู่ครับ เพราะเดิมเรื่องมันเศร้ามากมาย อยากว่าเขียนใหม่อยากให้ตื่นเต้นมากขึ้นครับ

darkdd1999

ทำไมต้องโดดตึกอะ อุตส่าห์ได้เสียเป็นผัวเมียละ 55555

ZeldaZ

รอเรื่องนี้มานานมากๆๆๆๆๆๆๆ  ::Shy::
ขอรับไปอ่านก่อนละครับ   ::Reader::
///////////////////
ไม่แปลกใจที่บอกรีไรท์ยากเลยครับ ซีนแบบนี้เขียนยากจริงๆ
  ::Crying::

Petty Pig

สงสารเหมยจังเมื่อไหร่พลจะเก่งสักที จะสู้เขาได้ไม๊เนี่ย

nanzy153

ผลงานเยี่ยมๆต้องมีผิดพลาดกันบ้าง สู้ๆนะครับ