ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 5.อุ้มบุญ

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 27, 2017, 01:52:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spr566

แนวลักหลับหาคนบรรยายถึงแก่นไม่ค่อยมี

signo123

mspeed

Apichart Patsa

อยากลักหลับบ้างจัง...ขอบคุณเนื้อเรื่องสนุกมาก

ultramanpop

แหม..พี่ชลก็ ไม่กะเหลือไว้ซักคนเลยเหรอ..
จัดซะ....หมดทุกคนเลย
ขอบคุณท่านผุ้แต่งครับ

premz

manxxx

สุดยอดเลยครับได้น้องในคณะอีก เก็บเพิ่มจากเพื่อนของแฟนอีกนะครับ ขอบคุณมากครับ จะติดตามผลงานต่อไปนะครับ

nonane

จริงหรือหลอกไม่สำคัญ เรื่องนี้แจ่มเป็นพอ

maayumyum

เป็นเรื่องเสียวที่ชอบมากเลยครับ อ่านแล้วอินสุดๆ

synivorn

ตามลุ้นว่า พี่ชล จะทำให้ใครท้องบ้าง

Denshaman

ลุ้นจะมีคติดท้องกับคนไหนบ้าง แล้วจะมีแบบสวิงมั่ยนี่

elviswhat

ฮ่าฮ่า เหมือนโรคจิตมาก ๆ ตอนอยู่กับบุญ แต่เรื่องน้องมุกนี่อย่าให้พลาดเชียว ยิ่งเป็นเพื่อนแฟนด้วย รู้เรื่องทีนี้มีบ้านแตก

pinmonkey

จากน้องมุกมาได้สาวแว่นอย่างน้องอุ้มบุญอีกเนี่ยสุดยอดไปเลยครับ อิจฉาพระเอกของเราจริงๆ ขอบคุณมากครับ

biochem

ใจร้ายนะครับ ใครจะไปเดาได้

อยากเห็นหน้าน้องมุกจริงๆ

Nal

ถ้าเรื่องแต่งก็สนุกดีนะครับ แต่ถ้าเรื่องจริง . . . .