ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

สนุกดีครับ แนวพยาบาลนี่ได้ฟีลมาก เป็นกำลังใจให้สำหรับเรื่องยอดยุทธนะครับ รอติดตามอยู่ครับ

gatcha

ppherbalife

โรงบาลไหนเนี่ย คนไข้ไม่ยอมกลับบ้านแน่เรย

bangkok36

เนื้อสนุกมาก ติดตามยาว ยาวครับ

jayyaj

ไม่รอดแน่ๆ แต่ลุงแกร้ายจริงๆ

attawit2524

เนื้อเรื่องด้วยกับรูปนี่ทำให้อะไรๆชัดเจนขึ้นเยอะเลยครับ

jcn12599

ชอบตั้งแต่ชื่อเรื่่องแล้ว แล้วแบบนี้แหละที่รอ

man88

บรรยาย ซะเหมือนกับผม นั่งอยู่ขอบเตียงเลย ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

worrock1

เนื้อหาดีมากครับ น่าติดตามมาก หนูนิด ไม่น่ารอด

AssSin01

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับเนื้อเรื่องแจ่มเลยน่าจะเป็นความฝันของผู้ชายหลายๆคนนะครับที่จะได้จัดการพยาบาลในเครื่องแบบสักครั้งในชีวิต

cd13579

เอาเรื่องประกอดมาหากินเหมือนกันอีกคนแล้ว 555555+ รูปประกอบโครตแจ่มเลยค้าบบบ เห็นแล้วคึกคัก
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

edgeemperor

polka2012

เนื้อเรื่องอ่านแล้วได้อารมณ์น่าติดตามมาก ::WooWoo::

nakata32

ขอบคุณมากครับ พยาบาลในภาพประกอบน่ารักจังครับ