ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus]Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, เมษายน 13, 2017, 05:46:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuthana

anodass

ชอบลายเส้น จารคนนี้มากเลย ขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

coconut

heartthief

bounced

ชอบจังครับ เรื่องราวสนุกดี มีเหตุมีผล งานแปลก็สุดยอด รู้สึกอินแทนพระเอก ได้เป็นคนแรกของเธอด้วย

ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆ

coppyter

goooki fdf

เรื่องนี้ภาพสวย ชอบลายเส้น ขอบคุณครับ 

Eromanga

แม่นางอ่อยขนาดนี้ต้องจัด แล้วละ อย่าช้า 

0olinilo0

Jedyab-Sama

::Glad:: น่าติดตามดีครับ ในส่วนเนื้อเรื่อง ภาพนี้งานดีเลย ขอบคุณนะครับ

kem

Lushio

อ่านแล้วรู้สึกว่าจะมีต่อยังไงก็ไม่รู้

pomchunnote

(จิ๋ว)

เรื่องนี้ดีต่อใจ อิอิ โรแมนติกมากเลยอ่าาาาาาาาา
ชอบมากเลยค่ะ ลายเส้นก็สวย เรื่องก็แปลเนียนลื่นดี

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

hoticeza